Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 177,487 Reaction score 195,299 Sep 8, 2019 #41 Natumae mleta mada ushapata muongozo... Cc: mahondaw
Rosicky JF-Expert Member Joined Sep 21, 2015 Posts 1,204 Reaction score 2,072 Sep 8, 2019 Thread starter #42 Smart911 said: Natumae mleta mada ushapata muongozo... Cc: mahondaw Click to expand... yes Mungu anasaidia tupo stage nzuri
Smart911 said: Natumae mleta mada ushapata muongozo... Cc: mahondaw Click to expand... yes Mungu anasaidia tupo stage nzuri
M Marwa_J_Merengo JF-Expert Member Joined Aug 6, 2018 Posts 4,511 Reaction score 6,893 Sep 8, 2019 #43 Kama ni kasichana nashauri kaolewe masomo hakayawezi
Rosicky JF-Expert Member Joined Sep 21, 2015 Posts 1,204 Reaction score 2,072 Sep 8, 2019 Thread starter #44 lukubuzo Samsis said: Wewe ndo umedisco unamsingizia mdogo wako. Click to expand... usikomaze kichwa kwa post za Jf jaribu kuwa positive itakusaidia
lukubuzo Samsis said: Wewe ndo umedisco unamsingizia mdogo wako. Click to expand... usikomaze kichwa kwa post za Jf jaribu kuwa positive itakusaidia
Beberu JF-Expert Member Joined Jan 26, 2017 Posts 4,713 Reaction score 10,242 Aug 12, 2022 #45 Mrejesho mtoa mada
Exformer JF-Expert Member Joined Nov 12, 2018 Posts 863 Reaction score 1,003 Aug 14, 2022 #46 Hapo kikubwa atafutw chuo kingine na abadili na course maan Akisema aende na ile ile hapo mfumo ama system ya TCU inamtema chap Na asiwe na kiherehere cha kutaka mkopo maana atajiroga
Hapo kikubwa atafutw chuo kingine na abadili na course maan Akisema aende na ile ile hapo mfumo ama system ya TCU inamtema chap Na asiwe na kiherehere cha kutaka mkopo maana atajiroga