Msaada kwa huyu dada


fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
36
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 36 145
.....nahisi kunatatizo ila huyo mke nae amefanya nini kuhusu hilo,ameongea na mwenziwe?ndugu zake?au nae alikuwa atafuta sababu ya kumwacha maana naona anakimbilia hilo tu wakati yupo ndani ya ndoa miaka 11!!!sio kirahisi kiasi hicho,bado kuna nafasi ya kutatua hilo yeye mwenyewe..!!mpe hizi salamu zangu mjomba
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,536
Likes
2,069
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,536 2,069 280
hili suala liko kwenye familia na lilianza kitambo kidogo na jamaa kuna vikao anakwepa ..
kama issue yenyewe haijatoka kwenye family levels sasa sie tunachangia nini?....waambie waende kwa mabestman wao then mshenga then kwa wazazi wa pandezote wapige kikao jibu litapatikana tuu...

usisahau kumwambia CHOCHOTE KINACHOMTOKEA MTU DUNIANI KINAKUWA KIMEANZA NA YEYE..ACHITAZAME VIZURI YEYE NDIO CHANZO
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kama issue yenyewe haijatoka kwenye family levels sasa sie tunachangia nini?....waambie waende kwa mabestman wao then mshenga then kwa wazazi wa pandezote wapige kikao jibu litapatikana tuu...

usisahau kumwambia CHOCHOTE KINACHOMTOKEA MTU DUNIANI KINAKUWA KIMEANZA NA YEYE..ACHITAZAME VIZURI YEYE NDIO CHANZO
huyu dada anatafuta ushauri kwani hili suala wakati linaendelea yeye aweze kukabiliana nalo maana anadai mwanaume kun vikao kama viwili kaingia mitini ..
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,613
Likes
5,123
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,613 5,123 280
Hapo kuna siri nyuma ya pazia hasa kwa huyo mwanaume, inabidi usikilize na upande wa mwanaume nae anasemaje.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,613
Likes
5,123
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,613 5,123 280
huyu dada anatafuta ushauri kwani hili suala wakati linaendelea yeye aweze kukabiliana nalo maana anadai mwanaume kun vikao kama viwili kaingia mitini ..
Hapo jamaa atakuwa ndio mwenye matatizo, huyo dada ajifikirie mara mbilimbili kama aendelee na hiyo ndoa au la.
 
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
1,304
Likes
7
Points
0
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
1,304 7 0
jamani wanaume wengine ila hatuwezi jua labda ipo sababu kwa nn mtu ageuke kiasi hicho
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
4
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 4 135
yawezekan huyo jamaa alishafunga kizazi bila kumwambia mkewe,kuonna hiyo mimba ndio kumemchanganya....habari ya asubuhi lakini..
Nilikua nakifikiria hiki kisa sipati jibu, baada ya hii post yako akili imeakaa vizuri kidogo inawezekana kabisa haya uyasemayo mkuu
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
4
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 4 135
mkuu tatizo wengi hupenda kuonyesha wamekosewa kuliko kukosea
Hebu muulize vizuri huyo bidada, ana uhakika hiyo mimba ni ya mumewe? na ana uhakika hana kidumu nje huko? maana wamama nao kwa vidumu siku hizi, isijekua kampakazia hiyo mimba mumewe
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
9
Points
0
Age
30
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 9 0
walizaliwa siku moja na baba yao ni mmoja! mi wanaume siwapendi kiukweli!
 

Forum statistics

Threads 1,263,904
Members 486,093
Posts 30,167,557