pesa lazima kwanza passport size 2 hizo pesa itakutoka photocopy ya kitambulisho na utaulizwa unataka kufanya biashara gani makadilio kwa mwaka yanaanzia 25000 lazima ulipe ndo upate hiyo TIN
Wakuu naombeni kufahamishwa kuhusu tin number mm nataka kufungua biashara na sina tin number je nikienda tra kufatilia sitochajiwa hela?au kukadiriwa kabla sijaanza biashara?ahsanteni
Mkuu nenda TRA watakuuliza aina ya biashara na site yako tin no utapatiwa bure kabisa ila kwenye makadilio komaa nao ndo watakupa muda wa kuja kurudi baadae.
Uko Mkoa gani? Maana hapa Dar TIN inatolewa bure na picha unapigwa bure.
umeshalipa kodi uliyokadiriwa?Tatizo nchi yetu hii mungu atusaidie utakuta mtu alipata shida sana baada ya kumaliza masomo na kupata kazi bc huruma na wenzake au angalau kukumbuka maisha aliyopitia na kuhurumia wenzake hilo hamna so ukienda kichwa kichwa bila ya kufahamishwa na mwenzako ukifika kule ukiwa unauliza maswali ukagundulika hujui kitu unaweza kuingizwa mkenge hta ukija ukakurupushwa ukifika futi laki moja unarukwa
Hizi zetu ndogo ndogo?me nilienda t.r.a wakaniambia kama biashara mpya kodi yake ni lakitatu na elfu kumi na nane (318000) bilakujali una mtaji gani hivi ni kweli