Mosiwakaya
Senior Member
- Jul 22, 2014
- 185
- 35
Natumai muwazima, juzi nilikuwa naunganisha waya za solar zinazotoka kwenye power controler nikawa nimechanganya hasi na chanya kwenye betry ikapiga alarm nikawa nimechomowa lakini ilisikika harufu ya kama kitu kimeuungua
Nikaziweka vizuri zile waya na power controler ikawa inaonyesha inapokea moto kutoka kweye panel yaan ina chaj ila cha achabu toka jana nikiwasha inverter inapiga alarm yaan haina chaji tatizo ni nini hapa wadau?
Nikaziweka vizuri zile waya na power controler ikawa inaonyesha inapokea moto kutoka kweye panel yaan ina chaj ila cha achabu toka jana nikiwasha inverter inapiga alarm yaan haina chaji tatizo ni nini hapa wadau?