Dola Iddy Wa Chelsea
JF-Expert Member
- Sep 26, 2014
- 2,125
- 1,535
Habari zenu wana Gadgets!,
Poleni na majukumu yenu ya kila siku!
Dhumuni au lengo la kuandika uzi huu ni kuwa risiva yangu aina ya Srt 4663x ilipigwa na radi ikaunguza Ac na kusababisha kutokukamata chaneli kutoka kwenye dish ila jana nimeipeleka kwa fundi ndio kaniambia imepigwa ac na namba za kwenye ac hazionekani vizuri ili kuweza kupata spea ya ac nyingine inahitajika namba za ac iliyoungua zipatikane ili risiva yangu iweze kupona,
Kwa mtu yeyote anaeweza kunisaidia kwa namna yoyote ile anakaribishwa na nitashukuru sana nikifanikisha kuponesha risiva yangu.
Nitaweka picha muda sio mrefu,
SHUKRANI !.
Poleni na majukumu yenu ya kila siku!
Dhumuni au lengo la kuandika uzi huu ni kuwa risiva yangu aina ya Srt 4663x ilipigwa na radi ikaunguza Ac na kusababisha kutokukamata chaneli kutoka kwenye dish ila jana nimeipeleka kwa fundi ndio kaniambia imepigwa ac na namba za kwenye ac hazionekani vizuri ili kuweza kupata spea ya ac nyingine inahitajika namba za ac iliyoungua zipatikane ili risiva yangu iweze kupona,
Kwa mtu yeyote anaeweza kunisaidia kwa namna yoyote ile anakaribishwa na nitashukuru sana nikifanikisha kuponesha risiva yangu.
Nitaweka picha muda sio mrefu,
SHUKRANI !.