Msaada kuhusu mikopo HESLB

Hamis Zmc

Member
Aug 25, 2016
45
125
Wadau mimi naomba mkopo bodi ya mkopo, nina stashahada, kuna sehem ya ku apload cheti cha diploma, napenda kuuliza cheti hiki kinakua original au copy ambayo ni certified?! Nawapigia bodi ya mikopo hawapokei sim wiki tatu sasa
 

Mpatuka

JF-Expert Member
Nov 15, 2015
724
1,000
Nenda kwenye web yao wametoa maelekezo yote tatizo ni uvivu wa kutatua changamoto kwa kusoma tu maelekezo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom