Jitu la kienyeji JF-Expert Member Joined Dec 13, 2014 Posts 4,444 Reaction score 7,980 Sep 29, 2020 #21 Next Man said: Walisitisja Wao wenyewe NIDA Walisema Sio Safe tena ku download copy ya kitambulisho kutoka kwenye website Click to expand... Kwahiyo Tanzania hakuna web developer anayeweza kusolve hilo tatizo ili huduma ilejee kama kawaida?
Next Man said: Walisitisja Wao wenyewe NIDA Walisema Sio Safe tena ku download copy ya kitambulisho kutoka kwenye website Click to expand... Kwahiyo Tanzania hakuna web developer anayeweza kusolve hilo tatizo ili huduma ilejee kama kawaida?
Durovic JF-Expert Member Joined Mar 13, 2017 Posts 4,059 Reaction score 7,355 Sep 29, 2020 #22 Mimi nataka kupata no ya nida msaada tafadhali
Ze last Born JF-Expert Member Joined Aug 29, 2018 Posts 1,765 Reaction score 3,876 Sep 29, 2020 #23 After Corruption, bureaucracy is another heart-attack disease underlying social services provision in Tanzania!!!! So many unnecessary blah! blah! Sent using Jamii Forums mobile app
After Corruption, bureaucracy is another heart-attack disease underlying social services provision in Tanzania!!!! So many unnecessary blah! blah! Sent using Jamii Forums mobile app
tinkanyarwele JF-Expert Member Joined Dec 30, 2016 Posts 2,008 Reaction score 1,955 Sep 30, 2020 #24 Jamani naipataje namba ya NIDA kwa haraka maana ofisini wanasema hadi mwezi upite japo nina haraka nayo
Jamani naipataje namba ya NIDA kwa haraka maana ofisini wanasema hadi mwezi upite japo nina haraka nayo
Jimbi JF-Expert Member Joined Aug 16, 2010 Posts 4,604 Reaction score 5,195 Sep 30, 2020 #25 BabaDesi said: Ina maana utoaji was Vitambulisho Umesitishwa kwanza tumeishia kupata no za Vitambulisho? Tanzania kula kitu huwezekana. Wako wapi waliopewa Tends ya Mamilioni ya kututengenezea Vitambulisho? Only in Tanzania tu Walahi! [emoji35][emoji35] Click to expand... Pesa zimepelekwa kwenye kampeni za CCM, kulipia akina zuchu, msaga msumu na wengineo huko.
BabaDesi said: Ina maana utoaji was Vitambulisho Umesitishwa kwanza tumeishia kupata no za Vitambulisho? Tanzania kula kitu huwezekana. Wako wapi waliopewa Tends ya Mamilioni ya kututengenezea Vitambulisho? Only in Tanzania tu Walahi! [emoji35][emoji35] Click to expand... Pesa zimepelekwa kwenye kampeni za CCM, kulipia akina zuchu, msaga msumu na wengineo huko.