Msaada kuhusu kipimo hiki

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
12,157
2,000
Habari wana jukwaa hili, ni jambo la heri kuona watu wanasaidiana kupeana mawazo ya kitabibu ili walio na matatizo kiafya wapate kupona ama kuchukua hatua madhubuti ili wawe na afya njema.

Najua kuna madokta humu na watu wa afya mbalimbali na wenye uelewa kuhusu mambo ya afya.

Napenda kujua kipimo cha full blood picture je unaweza kuona malaria ndani? Na nini hasa maana ya kipimo cha full blood picture na inatumika kupima haswa nini.

Asante.

Full-blood-profile.png
 

R Mbuna

JF-Expert Member
Dec 30, 2015
2,159
2,000
Na mimi nasubiri niweze kujua maana kuna siku daktari alishauri nipime hicho kipimo nikamwambia nitakuja kesho maana niliogopa wasije wakanipima na ngoma bure maana kipindi hiko nilikuwa muhuni muhuni so nilikuwa sijiamini.
 

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
12,157
2,000
Na mimi nasubiri niweze kujua maana kuna siku daktari alishauri nipime hicho kipimo nikamwambia nitakuja kesho maana niliogopa wasije wakanipima na ngoma bure maana kipindi hiko nilikuwa muhuni muhuni so nilikuwa sijiamini.
Hah ok mkuu ngoja wataalam wa afya na madokta waje.
 

MFIZIGO

JF-Expert Member
Sep 30, 2014
357
225
Mi nilipimwa hicho kipimo huwa wanaangalia content ya damu nadhani sidhani kama wanaweza kugundua malaria.
Huwa watakwambia kiasi cha Fat, Protin na sukari katika damu nadhani.
 

veeswt

Senior Member
Jan 26, 2017
168
500
FBP-MCV,MCH,Hb,MCHC,hct,pCT COUNT,NEUTROPHILS(MXD and SD) COUNT ,LEUCOCYTES COUNTS.
Kujua virefu vya ivo vifupisho gugo mkuu.
Ispokua cha kukusaidia apo kila kimoja kina normal range yake.iyo normal range
Ikizidi au kupungua means ni indicator ya tatizo flani au ugonjwa flan ndan ya mwili.madaktari wanakua na iyo chart ya ivyo vitu...inasaidia kuraisisha kujua mtu apwimwe nini kukonfirm.
Nawasilisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom