msaada kuhusu ajira portal

msaada kuhusu ajira portal

The mgusi

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2018
Posts
221
Reaction score
447
nina mdogo wangu nimemfanyia application kupitia ajira portal baada ya kujisajili ila sasa hawajatuma ule ujumbe kupitia email yake kama amefanikiwa kutuma maombi yake ya kazi husika japo kwenye profile yake upande wa my application status post yake inasema RECEIVED . Je hili sio tatizo kwa upande wa kuitwa kwenye usahili ujao ...?? naomba msaada .
 
nina mdogo wangu nimemfanyia application kupitia ajira portal baada ya kujisajili ila sasa hawajatuma ule ujumbe kupitia email yake kama amefanikiwa kutuma maombi yake ya kazi husika japo kwenye profile yake upande wa my application status post yake inasema RECEIVED . Je hili sio tatizo kwa upande wa kuitwa kwenye usahili ujao ...?? naomba msaada .
Maombi yamefika mkuu usiwe na shaka ukiona received.
 
Back
Top Bottom