Manjagata JF-Expert Member Joined Mar 7, 2012 Posts 17,356 Reaction score 20,169 Nov 14, 2022 #81 Gaganiga said: Hemorrhoid hiyo wapi hospitali akafanyiwe haemorrhodoctomy Click to expand... Wacha hizo wewe! Haemorrhoids siyo kwamba zinaota kwenye shithole kweli?
Gaganiga said: Hemorrhoid hiyo wapi hospitali akafanyiwe haemorrhodoctomy Click to expand... Wacha hizo wewe! Haemorrhoids siyo kwamba zinaota kwenye shithole kweli?
Marco Polo JF-Expert Member Joined Jan 16, 2014 Posts 13,433 Reaction score 21,446 Nov 14, 2022 #82 Gaganiga said: Hemorrhoid hiyo wapi hospitali akafanyiwe haemorrhodoctomy Click to expand... Ningekuwa mm ningefuta hii comment,mbaya Zaid umejibu kwa kujiamini Sana
Gaganiga said: Hemorrhoid hiyo wapi hospitali akafanyiwe haemorrhodoctomy Click to expand... Ningekuwa mm ningefuta hii comment,mbaya Zaid umejibu kwa kujiamini Sana
inamankusweke JF-Expert Member Joined Apr 24, 2014 Posts 20,771 Reaction score 22,581 Nov 14, 2022 #83 MUSINGA said: Kunyewa ni kitu kidogo sana utapata kubwa kuliko uhangaike nayo Click to expand... Maisha ni harakati,haiwezekani uishi Kama penguin,umepoa huna pilika
MUSINGA said: Kunyewa ni kitu kidogo sana utapata kubwa kuliko uhangaike nayo Click to expand... Maisha ni harakati,haiwezekani uishi Kama penguin,umepoa huna pilika
Kalpana JF-Expert Member Joined Jun 16, 2017 Posts 36,553 Reaction score 72,507 Nov 14, 2022 #84 ARVnew said: Weka picha Click to expand... Sijataka kucheka ila imebidi. Muwe na usiriaz muda mwingine
ARVnew said: Weka picha Click to expand... Sijataka kucheka ila imebidi. Muwe na usiriaz muda mwingine
Kalpana JF-Expert Member Joined Jun 16, 2017 Posts 36,553 Reaction score 72,507 Nov 14, 2022 #85 Generetaion Z said: Bawasiri iyo chukuwa utomvu wa alovera mpake siku mbili njoo ulete mrejesho ,kinauma kweli kikichanganya anakalia tako moja, Click to expand... Hivi mnasoma na kuelewa kweli bandugu
Generetaion Z said: Bawasiri iyo chukuwa utomvu wa alovera mpake siku mbili njoo ulete mrejesho ,kinauma kweli kikichanganya anakalia tako moja, Click to expand... Hivi mnasoma na kuelewa kweli bandugu
Kalpana JF-Expert Member Joined Jun 16, 2017 Posts 36,553 Reaction score 72,507 Nov 14, 2022 #86 inamankusweke said: Nikajua kipo tundu la haja kubwa,Kuna Dem wangu mmoja anacho tundu la haja kubwa,huwa namlamba,nakibana na midomo,nakivuta,nakiachia kinalia taa...kwenye ngono Kuna uhayawani Sana!! Click to expand... 😀 😀 😀 una ufwalaàa wewe
inamankusweke said: Nikajua kipo tundu la haja kubwa,Kuna Dem wangu mmoja anacho tundu la haja kubwa,huwa namlamba,nakibana na midomo,nakivuta,nakiachia kinalia taa...kwenye ngono Kuna uhayawani Sana!! Click to expand... 😀 😀 😀 una ufwalaàa wewe
Kalpana JF-Expert Member Joined Jun 16, 2017 Posts 36,553 Reaction score 72,507 Nov 14, 2022 #87 Hakutolewa bikra vizuri. Aende tuu hospital wanavichoma hivyo vi nyama vinaisha.
Gaganiga Senior Member Joined Nov 13, 2022 Posts 168 Reaction score 376 Nov 14, 2022 #88 Marco Polo said: Ningekuwa mm ningefuta hii comment,mbaya Zaid umejibu kwa kujiamini Sana Click to expand... Opress
Marco Polo said: Ningekuwa mm ningefuta hii comment,mbaya Zaid umejibu kwa kujiamini Sana Click to expand... Opress