Msaada: Kinyama kimeota sehemu za siri

Kama uko Dar Mpeleke TMJ ama Mhimbili. Pole sana.
 
Picha pleaseee, kama mbegu haziingii sogeza hicho kinyama pembeni na machine mbona simple tu
 
Nikajua kipo tundu la haja kubwa,Kuna Dem wangu mmoja anacho tundu la haja kubwa,huwa namlamba,nakibana na midomo,nakivuta,nakiachia kinalia taa...kwenye ngono Kuna uhayawani Sana!!
Utakuja kumeza kansa badala ya kuugua[emoji848][emoji848][emoji134][emoji134]
 
Atakuwa anashiriki mapenzi kinyume na maumbile
 
Hiyo ni ugonjwa fulani kule kweti wanaita vikanga, vinatibiwa na wazee hada wakinamama,lkn pia unaweza pata msaada mzuli hospitali

Sent from my TECNO BD1 using JamiiForums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23]Nilichogundua kwenye post hii watu wanajibu Kichwa cha habari. Hawajasoma habari yenyewe.
Wabongo acheni uvivu wa kusoma. Ndio maana tunaferi mambo mengi
 
Inaitwa genital wart nishaitibu sanaa kwa dawa zangu za kupaka za asili
 
Ulipo hakuna hospitali?
 
Nikajua kipo tundu la haja kubwa,Kuna Dem wangu mmoja anacho tundu la haja kubwa,huwa namlamba,nakibana na midomo,nakivuta,nakiachia kinalia taa...kwenye ngono Kuna uhayawani Sana!!
Nimecheka sana ila kuna siku utapata unachotafuta
 
Nikajua kipo tundu la haja kubwa,Kuna Dem wangu mmoja anacho tundu la haja kubwa,huwa namlamba,nakibana na midomo,nakivuta,nakiachia kinalia taa...kwenye ngono Kuna uhayawani Sana!!
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚we jamaa ni hatari
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…