Msaada king'amuzi changu kinaandika smart card is expired

Llio 002

JF-Expert Member
Jul 14, 2015
1,075
2,000
Wakuu habari za saa hizi, mm nna king'amuzi changu cha azam sijakitumia muda mrefu kama miezi mitatu sasa leo nimeamuwa kukitumia lakini kinaniandikia kuwa smart card is expired so wakuu nifanyeje au ndio mpaka nipate hiyo wanayo sema soft ware yao mpya na jee naipataje hiyo soft ware yao

Msaada tafadhari wakuu kwa anayejuwa
 

Ctr

JF-Expert Member
Mar 30, 2013
508
250
Wakuu habari za saa hizi, mm nna king'amuzi changu cha azam sijakitumia muda mrefu kama miezi mitatu sasa leo nimeamuwa kukitumia lakini kinaniandikia kuwa smart card is expired so wakuu nifanyeje au ndio mpaka nipate hiyo wanayo sema soft ware yao mpya na jee naipataje hiyo soft ware yao

Msaada tafadhari wakuu kwa anayejuwa
fanya malipo tu mambo yatakuwa safi,hata mi ishanitokea hivyo nilipolipa hakukuwa na tatizi
 

Benny Haraba

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
5,304
2,000
Wakuu habari za saa hizi, mm nna king'amuzi changu cha azam sijakitumia muda mrefu kama miezi mitatu sasa leo nimeamuwa kukitumia lakini kinaniandikia kuwa smart card is expired so wakuu nifanyeje au ndio mpaka nipate hiyo wanayo sema soft ware yao mpya na jee naipataje hiyo soft ware yao

Msaada tafadhari wakuu kwa anayejuwa
Nenda kwa wakala wa Azam tv aliye karibu nawe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom