Poa msubiri aje headmaster wa shule anayosoma mwanao humuHUMU MAHEADMASTER WAMO SO itapunguza gharama ya kwenda huko kama sio starting point
Poa msubiri aje headmaster wa shule anayosoma mwanao humu
Poa msubiri aje headmaster wa shule anayosoma mwanao humu
Duuh..Poa msubiri aje headmaster wa shule anayosoma mwanao humu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Poa msubiri aje headmaster wa shule anayosoma mwanao humu
thanks mkuu ndo nikisubiri majibu yaliyoenda shule kama haya, now najuwa wapi nianzieNenda kaombe nafasi kwenye shule unayotaka mwanao ahamie, ukishapata nafasi watakupa barua ya kukubaliwa pale ambayo utaipeleka while anayosoma mwanao then watampa form za uhamisho na process zingine zitaendelea...shule anayosoma mwanao hawatamruhusu mwanao ahame kama kama hajapata shule maana huwa wanahofia unawwza kosa shule afu ukatala rudi tena pale wakati wameshakupa go ahead