Msaada: Jinsi ya kufanya flash kuwa bootable

QUALIFIED

JF-Expert Member
Jun 13, 2012
773
114
Habari wakuu
Nahitaji kufahamu jinsi ya kufanya flash(usb) kuwa bootable kwa kutumia command prompt kwa niweze kuweka windows na kuboot kwa kutumia flash hiyo
Asante
 
QUALIFIED ameuliza kwa kutumia Command prompt lakini nadhani hujamuelewa umejibu bila kutoa suluhisho

Sent from my TECNO F6 using JamiiForums mobile app
Nimempa kama ushauri, maana ile ya command hadi ukalili au utunze zile code kwenye txt file na unaweza ukakosea kidogo itagoma kuboot, lakni hiyo Rufus unachohitaji ni windows iso file, flash/memory card na hiyo program.
 
Nime assume unafahamu jinsi ya ku start command line kama administrator
List ya commands ni hii hapa
"Diskpart"
"List disk"
"Select disk x"(angalia flash yako ni namba ngapi kwenye list,usually ni 1 kama umechomeka flash 1.kwahiyo kwenye x utaweka hiyo number )
"Clean"
"Create partition primary"
"Active"
"Format fs=fat32 quick"
"Assign"
Ukimaliza copy windows setup files kutoka folder uliloliandaa kwenda kwenye flash kish restart u boot kutoka kwenye flash
Au kama unaa image file basi utumie software ya poweriso
 
Nime assume unafahamu jinsi ya ku start command line kama administrator
List ya commands ni hii hapa
"Diskpart"
"List disk"
"Select disk x"(angalia flash yako ni namba ngapi kwenye list,usually ni 1 kama umechomeka flash 1.kwahiyo kwenye x utaweka hiyo number )
"Clean"
"Create partition primary"
"Active"
"Format fs=fat32 quick"
"Assign"
Ukimaliza copy windows setup files kutoka folder uliloliandaa kwenda kwenye flash kish restart u boot kutoka kwenye flash
Au kama unaa image file basi utumie software ya poweriso
Thanks mkuu
 
Nimempa kama ushauri, maana ile ya command hadi ukalili au utunze zile code kwenye txt file na unaweza ukakosea kidogo itagoma kuboot, lakni hiyo Rufus unachohitaji ni windows iso file, flash/memory card na hiyo program.
ni "ukariri" na sio "ukalili"
 
Back
Top Bottom