Msaada: Je mtu mwenye maksi hizi anaweza kwenda Advance?

Madeteeli

Member
Jun 23, 2020
17
45
Hivi mtu mwenye four ya 26 alafu ana hisC geogC engC kiswC civD biosF alf math hakufany physics hakufany na kemia ila alijisajiri vipi anaweza kwenda advance?

Na je cheti chake watamuandikia vipi kwa hayo masomo ambayo hakufanya na je hakiwezi kumsumbua wakati wa ku apply ajira badaye

Asante.
 

Mchimba Chumvi

JF-Expert Member
May 19, 2016
1,465
2,000
Hapo tayari anasifa ya advance lakini unfortunately serikali hawawezi kumpa selection.
Peleka private harafu mwambie aache ujinga asome, mwambie duniani jua linawaka sana.
 

EllySkyWilly

JF-Expert Member
Aug 28, 2020
2,181
2,000
Hivi mtu mwenye four ya 26 alafu ana hisC geogC engC kiswC civD biosF alf math hakufany physics hakufany na kemia ila alijisajiri vipi anaweza kwenda advance?

Na je cheti chake watamuandikia vipi kwa hayo masomo ambayo hakufanya na je hakiwezi kumsumbua wakati wa ku apply ajira badaye

Asante.
daa aise cheti changu huwa, kina C mbili lakini huwa sipendi hata kukiangalia. Hivyo vi C sivipendi kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom