Uende hospital lakini usimsahau mtu wako either muende wote au umshauri nae aende kwa sababu siku nyingine utajisahau utahitaji kumduu tena hapo ndo itakuwa mbaya zaidi. Wote mtibiwe mpone muendelee kucheza vizuri.
Uende hospital lakini usimsahau mtu wako either muende wote au umshauri nae aende kwa sababu siku nyingine utajisahau utahitaji kumduu tena hapo ndo itakuwa mbaya zaidi. Wote mtibiwe mpone muendelee kucheza vizuri.
Atimaye leo mapema sana nimekwenda hospitali nikachukua vipimo vyote nimechomwa hii dawa
na kupewa hizi dawa
kwa sasa naendelea vizuri kwanzia sasa nimeacha ngono nimetumia pesa nyingi sana
Mkuu hapo ueugua gonjwa la zinaa inabidi muende mpate wote matibabu kwa sababu ukijitib mwenyew then ukarud tena kujamian na yey atakumbukiza tena....jitaidi mpime na kipimo kikubwa pia