Msaada jamani.


Ladyheart

Ladyheart

Member
Joined
Jan 30, 2009
Messages
58
Likes
0
Points
0
Ladyheart

Ladyheart

Member
Joined Jan 30, 2009
58 0 0
Habari zenu,jamani mm nasumbuliwa na muwasho mwili mzima,nikijikuna natoka vipele vidogo vidogo,nimeshaenda hospital mara nyingi sana,nimepewa dawa za kumeza,nimechomwa sindano za mishipa,nimemeza dawa za minyoo,sioni kupata nafuu...mara ya mwisho niliambiwa nina protini nyingi kwenye mkojo,ili nizitoe hz protini basi ninyewe maji mengi,huu ss ni mwaka wa pili tatizo lipo palepale..naombeni msaada jamani kwa mwenye kujua.
 
cartura

cartura

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
3,048
Likes
22
Points
0
cartura

cartura

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
3,048 22 0
ni suala la kitabibu zaidi... liwasilishe JF doctor unaweza pata msaada
 
vicent tibaijuka

vicent tibaijuka

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
274
Likes
9
Points
0
vicent tibaijuka

vicent tibaijuka

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2012
274 9 0
ni suala la kitabibu zaidi... liwasilishe JF doctor unaweza pata msaada
kama unawashwa nafikiri una allergy, jaribu kujua ni lini uawashwa, au ukila vitu gani hiyo hali inakutoke, au nguo za material gani. sababu ni nyingi. kuhusu protein lazima uangalie labda una UTI. kama unatoka kanda ya ziwa labda una kichocho. na hopital nenda za maana. maji si tiba ya kuondoa proteini. lazima kujua sababu.
 
Ladyheart

Ladyheart

Member
Joined
Jan 30, 2009
Messages
58
Likes
0
Points
0
Ladyheart

Ladyheart

Member
Joined Jan 30, 2009
58 0 0
kama unawashwa nafikiri una allergy, jaribu kujua ni lini uawashwa, au ukila vitu gani hiyo hali inakutoke, au nguo za material gani. sababu ni nyingi. kuhusu protein lazima uangalie labda una UTI. kama unatoka kanda ya ziwa labda una kichocho. na hopital nenda za maana. maji si tiba ya kuondoa proteini. lazima kujua sababu.
asante kwa ushauri wako,but UTI sina kwani nimepima,wala kichocho pia sina..kwa allergy sijui ngoja nikapime kesho nione.kwa upande wa nguo pia nimejaribu kuchunguza sijapata jibu..
 
vicent tibaijuka

vicent tibaijuka

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
274
Likes
9
Points
0
vicent tibaijuka

vicent tibaijuka

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2012
274 9 0
asante kwa ushauri wako,but UTI sina kwani nimepima,wala kichocho pia sina..kwa allergy sijui ngoja nikapime kesho nione.kwa upande wa nguo pia nimejaribu kuchunguza sijapata jibu..
protein ktk mkojo pia yaweza kuwa matatizo ya figo. chunga afya yako.
 
M

Mohamed Ngwasu

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2011
Messages
304
Likes
0
Points
0
Age
43
M

Mohamed Ngwasu

JF-Expert Member
Joined May 11, 2011
304 0 0
nenda hospital ya maana wakakufanyie culture. sio kila malazi yaliyopo yanafahamika tiba yake pia malazi mengi hayafahamiki. kwenye hicho kipimo wanakutoa damu alafu wanacheki kuja kuna wadudu aina gani na wanauwawa kwa dawa gani
 
Ladyheart

Ladyheart

Member
Joined
Jan 30, 2009
Messages
58
Likes
0
Points
0
Ladyheart

Ladyheart

Member
Joined Jan 30, 2009
58 0 0
nenda hospital ya maana wakakufanyie culture. sio kila malazi yaliyopo yanafahamika tiba yake pia malazi mengi hayafahamiki. kwenye hicho kipimo wanakutoa damu alafu wanacheki kuja kuna wadudu aina gani na wanauwawa kwa dawa gani
kesho ntaenda kufanya hy culture ili nijue nn tatizo,kwani nateseka sana,ngozi yote ya mwili imeharibika.
 
vicent tibaijuka

vicent tibaijuka

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
274
Likes
9
Points
0
vicent tibaijuka

vicent tibaijuka

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2012
274 9 0
kesho ntaenda kufanya hy culture ili nijue nn tatizo,kwani nateseka sana,ngozi yote ya mwili imeharibika.
vema kumuona dr wa magonjwa ya ngozi
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,233
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,233 280
ukishindwa yoote
mtafute member wa hapa jf anaitwa Mzizimkavu...
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 87 135
Habari zenu,jamani mm nasumbuliwa na muwasho mwili mzima,nikijikuna natoka vipele vidogo vidogo,nimeshaenda hospital mara nyingi sana,nimepewa dawa za kumeza,nimechomwa sindano za mishipa,nimemeza dawa za minyoo,sioni kupata nafuu...mara ya mwisho niliambiwa nina protini nyingi kwenye mkojo,ili nizitoe hz protini basi ninyewe maji mengi,huu ss ni mwaka wa pili tatizo lipo palepale..naombeni msaada jamani kwa mwenye kujua.
We kapime hiyo aleji/mzio halafu urudi hapa utambie, utapona tu
 
654

654

Senior Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
173
Likes
1
Points
0
654

654

Senior Member
Joined Feb 1, 2012
173 1 0
Itakuwa bora vile vile ukawaone wataalamu wa magonjwa ya damu waitwao Haematologists, naaming pale Muhimbili wapo. Kila kheri na pole kwa muwasho huo
 
Ladyheart

Ladyheart

Member
Joined
Jan 30, 2009
Messages
58
Likes
0
Points
0
Ladyheart

Ladyheart

Member
Joined Jan 30, 2009
58 0 0
Itakuwa bora vile vile ukawaone wataalamu wa magonjwa ya damu waitwao Haematologists, naaming pale Muhimbili wapo. Kila kheri na pole kwa muwasho huo
asante sana.
 
Ladyheart

Ladyheart

Member
Joined
Jan 30, 2009
Messages
58
Likes
0
Points
0
Ladyheart

Ladyheart

Member
Joined Jan 30, 2009
58 0 0
Jamani nipo ktk harakati za matibabu kisha ntawapa feedback..
 

Forum statistics

Threads 1,272,606
Members 490,036
Posts 30,454,959