Msaada jamani, naumwa na kichwa

test man

JF-Expert Member
Aug 13, 2016
546
500
Mimi nasumbuliwa na kichwa na mwili unachemka sana na hata nguvu sina, hili tatizo limeanza Muda mrefu, nimehangaika hospital kubwa kila nikipima majibu yanakuja sina tatizo na mimi najiona naumwa sasa, nimekosa cha kufanya kwa kweli. Mimi natumia bima ya afya.

jamani naombeni msaada nikapime kipimo gani?
 

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Aug 20, 2016
3,456
2,000
mm nasumbuliwa na kichwa na mwili unachemka sana na hata nguvu sina hili tatizo limeanza Muda mrefu nimehangaika hospital kubwa kila nikipima majibu yanakuja sina tatizo na mm najiona naumwa sasa nimekosa cha kufanya kwa kweli mm natumia bima ya afya jamani naombeni msaada nikapime kipimo gani daaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah?
Kafanyiwe maombi mkuu, kama unaamini katika maombi
 

Who Cares?

JF-Expert Member
Jul 11, 2008
3,521
2,000
Mkuu kama upo dsm nenda clinic ya macho ya private ipo shoppers plazza msasani ni ya wahindi..nadhani ni vision plus...

pale wife alipona kichwa kilichotuhangaisha mpaka muhimbili kwa wataalamu Neuro surgeon na ma ct scan ya kichwa lakini wapi...

alikuwa analia Kama mtoto mdogo ni wa kulala kitandani tuu...ila mungu si athumani hata alivyopona sikuamini.

Wale wahindi ni wazoefu na balaa...wana mitambo mpaka unaogopa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom