Msaada jamani namna ya kuseti frequency kwenye dish


MUREFU

MUREFU

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,228
Points
1,225
MUREFU

MUREFU

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,228 1,225
habari zenu wanatechnology ninaomba msaada wenu wa namna gan ninaweza kuset upya frequency za kwenye dish. kwan kwa hivi sasa ninashika channel tatu tuu yaan ITV,CHANNEL 5,CAPITAL na Mara moja moja sana STAR TV je nifanyeje maana mara ya kwanza nilikuwa ninashika channel zote zinazoonekena kwenye DISH LA SATELAITE karibu zote. baada ya kudondoka na kumwaita mafundi kila siku naona wananila pesa maana huyu anaonyesha nato kesho hazionyeshi mwingine anaonyesha tatu ananila pesa anaondoka. je nifanye nini maana na mimi ninauelewa wa haya mambo ya computer japo kuwa ninajua waz kuwa computer na signal haviingiliani sana nisaidien waungwana nifanyeje?
ninatanguliza shukuran zenu nyote
 
July Fourth

July Fourth

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
2,263
Points
2,000
July Fourth

July Fourth

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
2,263 2,000
habari zenu wanatechnology ninaomba msaada wenu wa namna gan ninaweza kuset upya frequency za kwenye dish. kwan kwa hivi sasa ninashika channel tatu tuu yaan ITV,CHANNEL 5,CAPITAL na Mara moja moja sana STAR TV je nifanyeje maana mara ya kwanza nilikuwa ninashika channel zote zinazoonekena kwenye DISH LA SATELAITE karibu zote. baada ya kudondoka na kumwaita mafundi kila siku naona wananila pesa maana huyu anaonyesha nato kesho hazionyeshi mwingine anaonyesha tatu ananila pesa anaondoka. je nifanye nini maana na mimi ninauelewa wa haya mambo ya computer japo kuwa ninajua waz kuwa computer na signal haviingiliani sana nisaidien waungwana nifanyeje?
ninatanguliza shukuran zenu nyote
kwanza pole kwa yaliyo kukuta. Pili hii kitu hulali na kuamka then ukajua. Au eti ule theory badala ya practicle then utegemee utaweza. Tatu, inategemea na eneo ulilopo,kama uko karibu na minara, then nguvu ya kunasa itakuwa ndogo sana. Nne lnb power yako imekaaje? Then mwisho kabisa ,tafadhali ridhika na izo nne, au tafta fundi wa kuaminika maana ukiingia mwenyewe,na hzo ulizo nazo utazipoteza. Ni hayo 2.
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,074
Points
1,225
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,074 1,225
Kama hilo dish limehanguka na likapinda kidogo au sana basi usihangaike tupa nunua lingine utamaliza pesa zako kwa mafundi. Tv za bongo zinaitaji signal kubwa dish ikipinda kidogo zinagoma kuingia
 
WINARD

WINARD

Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
14
Points
20
WINARD

WINARD

Member
Joined Jul 18, 2014
14 20
Jamani naomba kama yupo anaejua freq za star documentary aniambie jamani
 
WINARD

WINARD

Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
14
Points
20
WINARD

WINARD

Member
Joined Jul 18, 2014
14 20
Ninatumia decoder ya mpg4, ninapata za star lakini sipati zote.
 

Forum statistics

Threads 1,295,846
Members 498,410
Posts 31,225,193
Top