Msaada jamani ,kwa anayeishi Uingereza tu.

Mavindozii

JF-Expert Member
Oct 20, 2012
1,011
2,000
Hello Gentleman and ladies, naombeni msaada wenu .Kuna Website nimepata na nataka kuagiza gari kutoka kwa hiyo website .nachoomba kama kuna mtu ambaye Anaweza kunisaidia kupiga simu Au kuwasiliana nao kama ni WAAMINIFU au ni wapiganaji ,
Asante sana .
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,691
2,000
Unataka kuagiza gari mkuu?Mkuu kuwa makini kuna wapiga dili wa mitandao.Kwa nini usiwasiliane na wale jamaa wanaoagiza magari???
 

leon slim

JF-Expert Member
Sep 19, 2014
262
1,000
acha nipite na zangu kumbe inawahusu wa uingereza tu.wakikupiga usiulize wanaoishi Tanganyika.ntarudi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom