Msaada jamani kuhusu hii kozi ya Environmental Engineering


jack daniel

jack daniel

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2015
Messages
312
Likes
220
Points
60
jack daniel

jack daniel

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2015
312 220 60
msaada jamani kuhusu hii kozi kwa aliekuwa anaisoma au anaeisoma au anaejua chochote kuhusu hii kozi

vp inahusika vipi na mazingira ??
unafanyakazi sehemu zipi ??
je inawezekana kujiajiri??
na je inatofauti gani na env. science??

shukrani wadau.
 
loulla

loulla

Senior Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
107
Likes
70
Points
45
loulla

loulla

Senior Member
Joined Jun 11, 2016
107 70 45
umechaguliwa ardhi? kama ndio nfate PM
 
Msukuma_De_Great

Msukuma_De_Great

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
1,125
Likes
916
Points
280
Age
28
Msukuma_De_Great

Msukuma_De_Great

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2016
1,125 916 280
Bonge la coz ilo wewe... kujiajiri nje nje ila ikitegemeana na akili yako kama uko emplyoment minded huwezi mwenyewe mwanachama wa io coz pia na nimejiari
 
jack daniel

jack daniel

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2015
Messages
312
Likes
220
Points
60
jack daniel

jack daniel

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2015
312 220 60
Bonge la coz ilo wewe... kujiajiri nje nje ila ikitegemeana na akili yako kama uko emplyoment minded huwezi mwenyewe mwanachama wa io coz pia na nimejiari
ok sawa hongera
katika hio koz mnadeal na vitu gani
 
kichemkubwa

kichemkubwa

Member
Joined
Nov 4, 2015
Messages
14
Likes
5
Points
5
kichemkubwa

kichemkubwa

Member
Joined Nov 4, 2015
14 5 5
msaada jamani kuhusu hii kozi kwa aliekuwa anaisoma au anaeisoma au anaejua chochote kuhusu hii kozi

vp inahusika vipi na mazingira ??
unafanyakazi sehemu zipi ??
je inawezekana kujiajiri??
na je inatofauti gani na env. science??

shukrani wadau.
Kapige kitabu corse nzuri tu application yake ipo kubwa sana.
 

Forum statistics

Threads 1,213,853
Members 462,336
Posts 28,492,719