tanga mwanaume akisema eti uke una maji mengi ni kuudhalilishA uanaume!ukikuta maji unAwajibika mpaka anaomba gari la zimamoto lije.
sasa unataka nkujibu nini hapo?
Mweeee sasa tafuta muhaya Ruttashobolwa miss you
Pole sana duh mie mwanaume akinifunua zaidi ya mara kumi akiniacha naumia I can imagine wewe mara 1 looo pole sana ila tafuta mhaya au nenda kariakoo kuna kitu kinaitwa memorycard 15 kitu inakuwa mnatooo ng'aaaaaa.
tazama hapo juu ya pc yako au cm ka unatumia utaona Private messagesmile, sory ku pm unakua unamaanisha nn? kuuliza si ujinga nahitaji kuelewa muungwana:yo:
Oh pole sana bibie!Jaman jaman wana JF mwenzenu nimenasa naomba msaada sijui nina nini mimi,ndo hivo umri unanitupa mkono nakaribia miaka 35 sasa sijampata hata aliyewahi kunitangazia ndoa,cha ajabu kila anayelala na mimi siku ya pili harudii tena na hata nikimpigia simu hapokei
Hapo ndo linapoanzia tatizo najisikia vibaya...thatha hata mtaani nachagua kwa kupita !kuna mwanaume mmoja huyo ndo aliwahi kunichana live kuwa nina maji mengi na P.u.s.sy yangu kubwa kiasi kwamba ha piz hadi amfikirie demu wake wa zamani
Sasa basi jamani naomba msaada nifanyaje mie(true story from my friend....) Wanajamvi kuna dawa ya kupunguza haya maji na kuifanya hii nanilihii irudi ibanebane kidogo?
Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
hahahanitam sana zenye maji tena haina haja ya kuvaa condom maana hauwezi pata michubuko... hebu mwambieni aniPM niko tayari kwa ndoa ya kufa na kuzikana
kwani wewe humfunui?Mweeee sasa tafuta muhaya Ruttashobolwa miss you
Pole sana duh mie mwanaume akinifunua zaidi ya mara kumi akiniacha naumia I can imagine wewe mara 1 looo pole sana ila tafuta mhaya au nenda kariakoo kuna kitu kinaitwa memorycard 15 kitu inakuwa mnatooo ng'aaaaaa.
Jaman jaman wana JF mwenzenu nimenasa naomba msaada sijui nina nini mimi,ndo hivo umri unanitupa mkono nakaribia miaka 35 sasa sijampata hata aliyewahi kunitangazia ndoa,cha ajabu kila anayelala na mimi siku ya pili harudii tena na hata nikimpigia simu hapokei
Hapo ndo linapoanzia tatizo najisikia vibaya...thatha hata mtaani nachagua kwa kupita !kuna mwanaume mmoja huyo ndo aliwahi kunichana live kuwa nina maji mengi na P.u.s.sy yangu kubwa kiasi kwamba ha piz hadi amfikirie demu wake wa zamani
Sasa basi jamani naomba msaada nifanyaje mie(true story from my friend....) Wanajamvi kuna dawa ya kupunguza haya maji na kuifanya hii nanilihii irudi ibanebane kidogo?
Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
toa maushauri ndugu, asa malapulapu kwani yeye huko chini anakiwanda cha nguoInaelekea ulianza kufunuliwa malinda ukiwa huja komaa maungo! Jamaa wanakimbia kwa sababu wanashindwa kuvumilia malapulapu.