MSAADA; Fuculties Zinazohusiana Na "Comb" Ya EGM.

MSAADA; Fuculties Zinazohusiana Na "Comb" Ya EGM.

Rhycko

Member
Joined
Mar 5, 2014
Posts
13
Reaction score
0
Habari Wana Jf, Naomba Kwa Anaejua Faculties za chuo kwa waliosoma combination ya EGM.
ahsanten!!
 
Habari Wana Jf, Naomba Kwa Anaejua Faculties za chuo kwa waliosoma combination ya EGM.
ahsanten!!

dogo kwanza katafute maana ya fulculty.,programe course, also sio mbaya ukatafute na maana ya course work, supplimentary, ue n.k

by the way hakuna anayejua falculties za chuo kwa aliesoma EGM, atakae kujibu anakudanganya

over
 
EGM, unasoma course nyingi tu mjomba.unaweza soma business admn,accountancy,economics,agroeconomics,it,artecture,land valuatn and mgt,yaani nyingi tu mkuu.mda ukifika wa kuomba maombi vyuo vikuu mtaenda kwenye maonesho ya vyuo kama upo dar.kama mkoa download guidebook ya mwaka jana chini hiyo
 

Attachments

Nimesoma EGM pugu,na chuo nilisoma course ya ECONOMICS and STATISTICS......
 
Jamani Hv Kama Umepangiwa Egm Una Two Ya 19 unaweza kuhama comb kwenda pcb kama chemistry una c,physics una d na biology una b lakn math una c.naombeni ushauri wenu
 
Jamani Hv Kama Umepangiwa Egm Una Two Ya 19 unaweza kuhama comb kwenda pcb kama chemistry una c,physics una d na biology una b lakn math una c.naombeni ushauri wenu
Kwa hizo passmark unaruhusiwa tu kuhama..haina tatizo!
Ila inabidi ukaze, huko mbeleni usije ukaikumbuka tena EGM!!
 
Back
Top Bottom