Msaada: Dawa ya kutibu jipu

Al-shabaab

JF-Expert Member
Aug 24, 2013
1,776
2,000
Habari zenu wakuu.

Naomba msaada nasumbuliwa na uvimbe(jipu) sehemu za makalio, nitumie dawa gani Lipone?

Iwe ya kienyeji au ya kizungu maana linauma mno likiguswa tu.
 

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Aug 1, 2012
3,647
2,000
Pole kwa maumivu. Dawa ya jipu ni kulitumbua tu! Majipu yaliwahi kunitesa sana enzi za utotoni sitosahau...
 

nanawoo

JF-Expert Member
Jan 2, 2015
1,163
2,000
Mkuu paka viks kwa usiku mmoja au dawa ya mswaki lala asubui ukiamka ukuliminya tu habari inaisha inatoka uchaf wote na ule moyo wake
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,445
2,000
Habari zenu wakuu.

Naomba msaada nasumbuliwa na uvimbe(jipu) sehemu za makalio, nitumie dawa gani Lipone?

Iwe ya kienyeji au ya kizungu maana linauma mno likiguswa tu.
Saga kitunguu saumu kisha pakaa kwenye jipu litaiva na kuweza kulitumbuwa kwa urahisi zaidi. uguwa pole.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom