MSAADA CHUO KINACHOTOA KOZI ZA MAFUTA NA GESI TZ

Genecandy

JF-Expert Member
Dec 13, 2017
252
250
salaam wapendwa;naomba msaada jamani kwa wale wanaofahamu vyuo vinavyotoa kozi za mafuta na gesi kwa hapa Tz; kwa shot kozi maana nipo kzn hvyo inabidi niwe natumia mda wa likizo kufanya hizo kozi!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom