Msaada: Chuo kinachotoa couse ya IT.

Kinduki

Member
Aug 4, 2013
18
0
Habari za jioni wadau wa jf, naomba kufahamishwa vyuo vinavyotoa mafunzo ya it ngazi ya cheti na stashahada. Nitafurahi mkinitajia vyuo vilivyo kanda ya ziwa na gharama za hizo couse kama hamtojali.
 

K.hewa

Senior Member
Oct 18, 2012
165
170
Open university of tz for better and quality certificate and diploma of computer science..
 

Kinduki

Member
Aug 4, 2013
18
0
Asanteni wadau, ila naomba kufahamishwa zaidi kuhusu hivi vyuo vya open, nasikia mnakutana kwa mda mfupi sana ila muda mwingi unakuwa wewe mwenyewe ukiwa home. Pia naomba mnipe na gharama kama mnazifahamu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom