Msaada-cheti cha kuzaliwa.


Too face

Too face

Senior Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
148
Likes
129
Points
60
Too face

Too face

Senior Member
Joined Feb 9, 2015
148 129 60
Wakuu naomba kujua gharama za kuchukua cheti cha kuzaliwa RITA kwa mtoto aliyezaliwa mkoani ni sh ngapi kwa sasa,na inachukua muda gani kukipata?asanteni.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,326
Likes
5,353
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,326 5,353 280
Nilikuwa Hapo Rita Mwezi Uliopita Huduma Ni Mzuri
Kuna Gharama Chache Halafu Ndani Ya Wiki 2 Hadi 3
UtakuwA Umepewa Cheti

Kuna Ada Ya Upekuzi 1500/- Unalipa Kwa Mpesa/Tigo/Airtel Yaani Kuangalia Kama Kweli Kazaliwa Huko Unakosema Wewe.

Awe Na Viambatanisho Kimojawapo Kati Ya Hivi
Tangazo La Kuzaliwa Mtoto
Cheti Cha Ubatizo
Kadi Ya Kliniki

Kuna Form Utajaza Halafu Utalipa 3500/-
Baada Ya Hapo Ni Wiki Moja
Mimi Nimepata Hicho Cheti Kwa Haraka Bila Kuombwa Chochote Zaidi Ya Hayo Mahitaji.
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,333