The Transporter
JF-Expert Member
- Aug 26, 2016
- 3,582
- 7,250
Kama kichwa cha habari kinavyosema
Nina simu Tecno C9 lakini hivi karibuni imekuwa ikinisumbua hasa kwenye mfumo wa Bluetooth na hotspot nikiwasha baada ya sekunde kadhaa inazima hivyo hivyo na kwenye hotspot nikiwasha Kwa lengo lengo la kuconnect na computer inazima na kwenye laptop inaleta ujumbe wa "access data limited" tatizo litakuwa nini?
msaada please?
Nina simu Tecno C9 lakini hivi karibuni imekuwa ikinisumbua hasa kwenye mfumo wa Bluetooth na hotspot nikiwasha baada ya sekunde kadhaa inazima hivyo hivyo na kwenye hotspot nikiwasha Kwa lengo lengo la kuconnect na computer inazima na kwenye laptop inaleta ujumbe wa "access data limited" tatizo litakuwa nini?
msaada please?