Msaada: Anayejua maeneo ya kuuza madini hapa Dar es salam

Msaada: Anayejua maeneo ya kuuza madini hapa Dar es salam

American nigga

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Posts
902
Reaction score
1,545
Jamani naombeni msaada wenu tafadhari wa anayejua sehemu inayohusika na ununuzi wa madini, hapa dar es salam, sitaki Dalali wa aina yoyote nataka kupata eneo ambalo ununua madini kwa bei nzuri, haraka na bila ubabaishaji wa aina yoyote.

Naombeni msaada wenu kwa yeyote mwenye ujuzi juu ya hili.
 
Wewe kama unalijua jengo tu nielekeze mimi sihitaji hata kufahamiana na wewe, na nitaenda hapo utakapokuwa umenielekeza mwaka wowote au siku yoyote
 
Jamani naombeni msaada wenu tafadhali wa anayejua sehemu inayohusika na ununuzi wa madini, hapa Dar es salam, sitaki Dalali wa aina yoyote nataka kupata eneo ambalo hununua madini kwa bei nzuri, haraka na bila ubabaishaji wa aina yoyote. Naombeni msaada wenu kwa yeyote mwenze ujuzi juu ya hili
 
Nenda nyuma ya best bite Kuna wathailand wengi wana ofisi zao huko ulizia kwa prayun etc
Nenda pia nyuma ya kanisa la ananasif kinondoni ulizia wapi kwa malapa naye ananunua,sehemu ziko nyingi tu ila siku zote nje za ofisi za wanunuzi wa madini hawakosekanagi mabroker sasa ni ujanja wako kuwakwepa maana wanakuwa ga na usumbufu.
 
Jamani naombeni msaada wenu tafadhari wa anayejua sehemu inayohusika na ununuzi wa madini, hapa dar es salam, sitaki Dalali wa aina yoyote nataka kupata eneo ambalo hununua madini kwa bei nzuri, haraka na bila ubabaishaji wa aina yoyote. Naombeni msaada wenu kwa yeyote mwenze ujuzi juu ya hili

Nenda Upanga kwenye Ofisi ya Madini Kanda watakuitia wanunuzi wazuri wa madini uliyonayo. Pia watakusaidia kuyaangalia, kuyathamanisha na kuhakikisha unalipwa kwa bei nzuri. Ukishindwa kufika huko, nenda Wizarani muone Kamishna wa Madini Bwana Masanja ni mtu mwema sana atakusaidia kupata wanunuzi halali wa madini na bei nzuri kabisa bila usumbufu wa aina yoyote. Unaweza pia kupata orodha na simu za wanunuzi halali wa madini nchini kupitia website ya Wizara ya Madini Ministry of Energy and Minerals — The United Republic of Tanzania. Ukiingia huko utapata kila kitu, si unajua ile Wizara inaongozwa kisomi
! Kila la kheri.
 
Jamani naombeni msaada wenu tafadhari wa anayejua sehemu inayohusika na ununuzi wa madini, hapa dar es salam, sitaki Dalali wa aina yoyote nataka kupata eneo ambalo ununua madini kwa bei nzuri, haraka na bila ubabaishaji wa aina yoyote.

Naombeni msaada wenu kwa yeyote mwenye ujuzi juu ya hili.

Nenda block 41 kinondoni nyuma ya best bite, Kuna wanunuzi wa thailand (viraka) wengi wamefika.
Uwe na madini ya kweli tu na mazuri maana mpaka sasa hujasema ni madini gani unayo? Usije wapelekea chupa mkuu
 
Back
Top Bottom