Mrembo wa Kichagga...

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
16,369
2,000
1551810736187.png
 

mtu chake

JF-Expert Member
Aug 20, 2010
21,527
2,000
Umri wako na unayo yafanya tofauti kabisa
Ngoja kina manka waje
Ila wanawake wa kichaga wamejaliwa matiti makubwa , aisee mashalah ! , ila viuno sasa ni pasi

Sent using Jamii Forums mobile app
Mademu wa kichagga kwenye profile picture za Facebook, WhatsApp na Instagram wanaweka PASPOTSIZE.

Sent using Jamii Forums mobile app
basi mkuu hatarudia tena msamehe
Acha kutefedheheshea dada zetu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha, aseee

MTC | 101|
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom