Mrembo huyu unamuonaje?

Mrembo huyu unamuonaje?

mpayukaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Posts
940
Reaction score
349
[h=3][/h]

554468_387375901314569_100001264865463_1224629_385008229_n.jpg

Picha kwa hisani na Mbele Blog.
Tukubaliane Bi Mkubwa huyu ni mnene. Sijui kama anaweza kupata kivazi cha chini mtaa wa Congo. Hata hivyo bado anapendeza na usishangae watu wakapigana vikumbo kuwania waoe. Mwanamke nyama walisema waswahili lakini nyama nazo zikizidi mh! Picha hii imenivutia kiasi cha kuona niiweke hapa angalau wageni mjadili kama mkitaka au hata kujionea.
 
uzuri na ubaya wa wa2 kama hawa staily yao ni moja2, mbuzi kagoma kwenda
 
ili tujue uzuri wake angekuwa hana nguo ili tuone kama ana minyama uzembe.
 
kitu ya kupanda na ngazi , tool box mkononi , lipo poa lakini , ingawa sample kama sio type yangu
 
Hata mkate mkubwaaa ila kwenye chai unanyweaaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom