Mrema aandaa mkutano wa kujitangaza

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Daniel Mjema,Moshi

MBUNGE Mteule Jimbo la Vunjo kwa tiketi ya Tanzania Labour Party (TLP),Agustino Mrema,
Jumamosi wiki hii atafanya mkutano mkubwa wa hadhara kutangaza mambo atakayowafanyia wananchi
wake ndani ya siku 100.

Mkutano huo utakakaofanyika katika mji mdogo wa Himo kuanzia saa 4:00 asubuhi,
utatanguliwa na maandamano makubwa yatakayohusisha magari, waendesha pikipiki
na wananchi kutoka kata zote za Jimbo hilo.

Akizungumza na Mwananchi jana, Mrema alisema angefurahi sana kama waliokuwa wapinzani
wake katika kinyang’anyo cha Ubunge nao watahudhuria mkutano huo kwa kuwa nao ni wakazi wa Jimbo hilo.

“Ningefurahi sana kumuona rafiki yangu na mtoto wangu Chrispin Meela na
John Mrema waje tu wasione soo (aibu) kuja kumsikiliza Mbunge wao atawafanyia nini
ndani ya siku 100 madarakani kwa sababu siasa si uhasama”alisema.

Katika kinyang’anyiro hicho,Mrema ambaye pia ni mwenyekiti wa
Taifa wa TLP alipata kura 38,010 akifuatiwa na mgombea wa
Chrispin Meela kura 23,870 huku John Mrema wa Chadema akipata kura 6,316.

Mrema alisema alisema matumaini ya Wananchi wa Jimbo hilo kwake ni makubwa sana
hivyo anataka atumie mkutano wa Jumamosi kuwashukuru kwa kumchagua na pia
nini atawafanyia ndani ya siku 100.

SOURCE: Gazeti la Mwananchi
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
jamaa bado hajaacha mikwala yake :smile:
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Daniel Mjema,Moshi

MBUNGE Mteule Jimbo la Vunjo kwa tiketi ya Tanzania Labour Party (TLP),Agustino Mrema,
Jumamosi wiki hii atafanya mkutano mkubwa wa hadhara kutangaza mambo atakayowafanyia wananchi
wake ndani ya siku 100.

Mkutano huo utakakaofanyika katika mji mdogo wa Himo kuanzia saa 4:00 asubuhi,
utatanguliwa na maandamano makubwa yatakayohusisha magari, waendesha pikipiki
na wananchi kutoka kata zote za Jimbo hilo.

Akizungumza na Mwananchi jana, Mrema alisema angefurahi sana kama waliokuwa wapinzani
wake katika kinyang'anyo cha Ubunge nao watahudhuria mkutano huo kwa kuwa nao ni wakazi wa Jimbo hilo.

"Ningefurahi sana kumuona rafiki yangu na mtoto wangu Chrispin Meela na
John Mrema waje tu wasione soo (aibu) kuja kumsikiliza Mbunge wao atawafanyia nini
ndani ya siku 100 madarakani kwa sababu siasa si uhasama"alisema.

Katika kinyang'anyiro hicho,Mrema ambaye pia ni mwenyekiti wa
Taifa wa TLP alipata kura 38,010 akifuatiwa na mgombea wa
Chrispin Meela kura 23,870 huku John Mrema wa Chadema akipata kura 6,316.

Mrema alisema alisema matumaini ya Wananchi wa Jimbo hilo kwake ni makubwa sana
hivyo anataka atumie mkutano wa Jumamosi kuwashukuru kwa kumchagua na pia
nini atawafanyia ndani ya siku 100.

SOURCE: Gazeti la Mwananchi
Good!
 
E

Edo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
728
Likes
6
Points
33
E

Edo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
728 6 33
safii; he knows the game very well, shukrani na action plan ni muhimu
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,608