ubuntuX
JF-Expert Member
- Aug 18, 2014
- 1,998
- 2,242
Imethibitika!
Baada ya kumwacha huyu mwanamke kwa sababu ya kuvaa kikuku, alinitolea lawama nyingi saaaaana huku akinibembeleza kwa machozi na kila namna ili aokoe penzi tu
Basi nikaona hii iwe njia rasmi ya kuthibitisha yale wajuvi wa humu Mmu mliyokuwa mnayasema kwamba wengi wa wanaovaa vikukuu hujihusisha na kutoa penzi kinyume na maumbile
Hakika huyu demu anatoa jicho, kuamkia leo nimekesha naye na kaendelea na lawama zake kwamba mambo mengi kwake hayatimizwi hivyo simpendi kwani natishia ata kumuacha
nikasema isiwe kesi, yeye aseme atakavyo mi nitamfanyia tu
Aiseeeeeeee, baada ya hapo si akajifanya yeye ndio anaset mambo
yaani nikashanganya anaipanga jichoni asee
Hakika radha na mchezo uliishia hapo!
Hawa wanavaa vikukuu kaa mbali nao kabisa, sijui tunakoelekea ni wapi kwa style hii kwani hawa viumbe hawana hata aibu
yaani ajiulizi hata kwanini nilikuwa namuacha kwa sababu ya kuvaa kikuku lakin bado ananishow isue zake ili nizame topeni!
Baada ya kumwacha huyu mwanamke kwa sababu ya kuvaa kikuku, alinitolea lawama nyingi saaaaana huku akinibembeleza kwa machozi na kila namna ili aokoe penzi tu
Basi nikaona hii iwe njia rasmi ya kuthibitisha yale wajuvi wa humu Mmu mliyokuwa mnayasema kwamba wengi wa wanaovaa vikukuu hujihusisha na kutoa penzi kinyume na maumbile
Hakika huyu demu anatoa jicho, kuamkia leo nimekesha naye na kaendelea na lawama zake kwamba mambo mengi kwake hayatimizwi hivyo simpendi kwani natishia ata kumuacha
nikasema isiwe kesi, yeye aseme atakavyo mi nitamfanyia tu
Aiseeeeeeee, baada ya hapo si akajifanya yeye ndio anaset mambo
yaani nikashanganya anaipanga jichoni asee
Hakika radha na mchezo uliishia hapo!
Hawa wanavaa vikukuu kaa mbali nao kabisa, sijui tunakoelekea ni wapi kwa style hii kwani hawa viumbe hawana hata aibu
yaani ajiulizi hata kwanini nilikuwa namuacha kwa sababu ya kuvaa kikuku lakin bado ananishow isue zake ili nizame topeni!