Nimefunga camera nyumbani, najuta ninachokiona
Habari,nilitoa uzi huu ,asanteni sana kwa ushauri wenu,kweli tulipata wakati mgumu sana pa kuanzia kwasababu wangejisikia vibaya sana kuwaona wakichunguzana,
Hivyo tukiwa tunakula chakula jioni ya jana mume wangu alianzisha stori iliopelekea wote kuchangia hapo mezani,mkaka alikua confident kuchangia mada ila mdada alikua akichangia kidogo na kwa aibu sana,mwisho mume wangubalimuuliza mkaka kama atapenda kuoa aliitikia kwa furaha na akamuomba akifikia kuoa tumsindikize,binti alituangalia kwa chini na uoga ila baadae niliinuka nae na kumuuliza kama ataprnda kuolewa,hakusita alinieleza na alinitajia mtu anaempenda hivyo nilimuelekeza sana ,natumaini kaelewa asante wapenzi kwa kunitendea wema
Habari,nilitoa uzi huu ,asanteni sana kwa ushauri wenu,kweli tulipata wakati mgumu sana pa kuanzia kwasababu wangejisikia vibaya sana kuwaona wakichunguzana,
Hivyo tukiwa tunakula chakula jioni ya jana mume wangu alianzisha stori iliopelekea wote kuchangia hapo mezani,mkaka alikua confident kuchangia mada ila mdada alikua akichangia kidogo na kwa aibu sana,mwisho mume wangubalimuuliza mkaka kama atapenda kuoa aliitikia kwa furaha na akamuomba akifikia kuoa tumsindikize,binti alituangalia kwa chini na uoga ila baadae niliinuka nae na kumuuliza kama ataprnda kuolewa,hakusita alinieleza na alinitajia mtu anaempenda hivyo nilimuelekeza sana ,natumaini kaelewa asante wapenzi kwa kunitendea wema