Mrejesho lile tukio la jana Usiku lililotaka kuniharibia Siku

Mrejesho lile tukio la jana Usiku lililotaka kuniharibia Siku

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Posts
14,698
Reaction score
32,275
Wadau nashukuruni sana kwa maoni na ushauri wenu. Yule demu ambaye jana toka mchana namhudumia chakula na vinywaji usiku akavimbiwa na kuhatarisha tukio la ugegedaji. Ni suala ambalo lilinikosesha raha sana na kutaka kuharibu siku nzima.

Nlimtafutia magnesimu akameza tatu,nikamlaza chali nikampaka mafuta tumboni,nikamfagiaa kama mlivyoshauri,nikamchemshia na chai akanywa. Mpaka saa sita akawa mwepesi na mwenye bashasha.

Nikawa muungwana na mkarimu kwa mgeni wangu.mida ya saa sita alikuwa vizuri kabisa. Nikaona sasa ndo wakati wenyewe wa kuendeleza jukumu lililotukutanisha.maana asidhani nlimleta home kuja kucheza karata.

Basi tuligawa game katika sessions 4 na asubuhi hii sijaweza enda kazini ili tuweze maliza kilichoanza jana. Nashukuruni sana maana bila hivyo ngejikuta nmeambulia tu trailer picha lote nikalikosa.

Nawapa tu mrejesho kuwa tukio lilifanikiwa kufanyika.na ninyi mlisaidia kulifanikisha. Tuwe tunapeana support namna.

Nashukuru pia hata wadada wengine walitoa mchango mzuri ili kufanikisha tukio la ugegedwaji wa mwenzao.walionesha ushirikiano mkubwa sana kwangu.na tukio lilifanyika kwa kiwango kizuri

Asanteni sana wanajamiiforums.
 
Ambao hatukuona part one unatusaidiaje?
 
Umeshindwa kuweka video, Au Audio,
tunaomba hata Picha, au hata kivuli cha Picha.
 
Umenena ukweli mchungu.

Vijana wengi sana vya Arusha na Kilimanjaro hawana nguvu kabisa siku hizi. Konyagi, Bangi na mirungi vinawamaliza sana Ndugu zangu hawa..

Nashauri Ustawi wa Jamii watupie macho kwenye hii mikoa maana vijana wanaangamia kwa kasi sana.
Na wewe akakukula, vip alitumia kilainishi au alikutafumda Kavu kavu?
Kamata mwizi men
Mkuu mbona hakuna uzi hapo ni title tu. BTW we ni me au ke? 😂
kumbe wewe ni dume halafu unatumia jina la kike
kwani Salary Slip anasemaje?
Ambao hatukuona part one unatusaidiaje?
Umeshindwa kuweka video, Au Audio,
tunaomba hata Picha, au hata kivuli cha Picha.
Supporting documents tafadhali (picha)
 
na vipimo vya kimwi utuleteage scan,kisha nenda hapa kuupload
jpg.jpg
 
Ushapokeaaa mshahara ?
 
Back
Top Bottom