Mpenzi wangu hatosheki tunapofanya mapenzi

Nyie ndio mlioleta ukabila Tff nini?

Kwan tff ndo wanaukabila,,? ama kweli nyani haoni kundule,Na Yule bwana Saidi aliyekuwa anateua RPC kabila moja. au huyo hana ukabila.?

Changia mada acha kuruka ruka kwa mambo ya ajabu.
 
Vijana wa Kitanzania wanashughulishwa na ngono kuliko kitu kingine chochote kile....
 
Jitahidi masaa matatu kabla ya kumgonga huwe umetafuna MIZIZI YA MWAROBAINI bila kushushia na kinywaji chochote.

Mkuu Kizzy Wizzy njoo labda unaufahamu wa hili tatizo

Mkuu hii si dawa ya maralia kweli hii..?
Cha msingi hapo ni amwandae vizuri na ahakikishe anapiga mazoezi ya kutosha ili awe na pumzi kubwa ya kuweza kummudu huyu bidada.

All in all kama atamshindwa tafute wataalam wam-support.
Analyse nafkiri utakuwa mmoja wa wataalam wa maswala kama haya, unakumbuka ule uzi wako wa kutaka kusaidia wanaume ambao wako bize na kushindwa kuwatimizia haja zao wake zao....? ivi iliishia wapi..?
 
Last edited by a moderator:
Sometimes I don't have to satisfy anybody but myself unashindana na lishimo halafu anayepiga kelele mwingine halafu anaweza kukupagawisha kwa miguno ukadhani umempa dozi kali kumbe wizi mtupu
So kwanini nijichoshe?
 
Mkuu sio kama ana mzuka, the fact ni kwamba aliyekeketwa ni ngumu sana kufika kileleni, so kiu yake haikatiki kirahisi, ye anakuwa na anataka mfululizo tu.


basi wazee wetu walikuwa magenius aisee walijua strong man (acha hawa chipsi mayai.com) anahitaji game la mda mrefu mpaka umfikishe lazima umeridhika hamu ya mchepuko huna
 

Daaah aise kwanza nkupe pole mkuu, hiyo hali kwangu ni kinyume maana demu wangu huwa napiga mbili tu anakua hoi mbayaaa, wkt mnyama ndo kwaaaanza hata kuusikia uchovu, mkuu ingekua wanawake ni commodities za kawaida tungebadilishana unipe huyo na mi nkupe wangu.
 
Kilele chenu nyie msioridhika ni kuwashughulikia mpaka msquirt tu ukitaka tena game na hapo nyie mtakua majinuni tu
hahah i wish ninge`reply comment ako hata kwa PM but coz u just nailed it.. tuachie hapo
 
Du! Goli nne? Mkuu inaonyesha ukiingiza tu dakika mbili nyingi wazungu hao. Jipange vizuri wakati unapamp hisia zako usiziweke saana kwenye kukojoa
 
huyo hujamuamulia kabisa nenda na beat taratibu yeye mwenyewe atakubali ukichoka kupiga inaichezea na ulimi hapo atakuwa anakojoa kama bata na nguvu zitamuishia.
 
Kwan tff ndo wanaukabila,,? ama kweli nyani haoni kundule,Na Yule bwana Saidi aliyekuwa anateua RPC kabila moja. au huyo hana ukabila.?

Changia mada acha kuruka ruka kwa mambo ya ajabu.

Ndio hao hao hawana tofauti na hapo Tff

Wewe ndio unaruka ruka,rudi kasome vizuri hiyo post yangu niliyomquote, maana yeye ameandika kilugha wakati hii public forum.

Kwa ulichokiandika ebu jichagulie tusi kidogo
 
Atakuwa kashambuliwa na jini Maimuna....
 

😁 😁 😁 men watu ni wagumu kuachia vya kwao,alitokea mmoja tu na yy mkewe alikua ni miaka 51 kpndi kile,mkuu nilichomoa mm maana 51 ni bibi huyo tayari.

Anyway jana nilihisi pengine jamaa ana date jini mahaba bila kujijua
 
Last edited by a moderator:
Mkuu piga mchemsho wa kuku,kisha piga viroba vi4 vya konyagi,kisha piga nyeto goli la kwanza,baada ya hapo ndio umugegede.....pia uwe unabadili style tofauti tofauti kila baada ya dakika 10.
Wakati unamgegeda hakikisha unamtia kidole kwenye 0713 huku unamla mate na kumnyonya masikio....WORK SMART rather than working HARD!!
All the best bro!
 
Kuna watu tunawaona hamnenepi tunafikiri ndio maumbile yenu kumbe mna mengi...
 
Najiuliza Yakiletwa mashindano ya kupiga pump nani atashinda maana naona humu kuna style nyingi. Chezea Mbunye kila mtu anawaza kuikomoa, Sijui kama nao wanawaza kukomoa dushe zetu
 
Kuna watu tunawaona hamnenepi tunafikiri ndio maumbile yenu kumbe mna mengi...

Dinaaa ha ha ha haaa haaaa watu wanamambo mengi bidada. Ha ha ha haaaa hii comment imenipa raha sana.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…