Mpenzi wa zamani anataka kuniharibia ndoa yangu

Ukiwa kwenye ndoa usiendekeze mawasiliano hata siku moja na mtu wa jinsia nyingine.
Matokeo yake ndiyo hayo sasa, unaharibu familia yako mwenyewe.
 
Mkeo nae akifanya kama unavyofanya wewe usije mpa talaka wala kuja kuanzisha uzi wa kuomba ushauri
 
Unajitekenya unacheka mwenyewe,
Unajiibia pesa mwenyewe halaf unatafuta mwenyewe.
Unampenda mkeo na unaipenda ndoa yako lakini unamsaliti mkeo na ndoa yako.
 
Chagua moja,
 
hana uwezo wa kuharibu ndoa yako wewe ndo mwenye maamuzi ya kuijenga ama kuibomoa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…