Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpemba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Masikini_Jeuri, Jul 2, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,818
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Jamaa mmoja wa kipemba aliyekuwa hajawahi kupanda gari hata siku moja,
    alikuwa anasafiri kwenye basi akiwa kwenye siti ya mbele kabisa.
    Mara ikatokea ajali na baada ya tukio hilo la ajali yule jamaa
    akatakiwa kutoa ushahidi mahakamani na ushahidi wake ulikuwa kama
    ifuatavyo;


    "kwanza wakati safari yaanza tu nkajua kuwa huyu si dereva! kuna
    lijiti akikazana kuling'oaaa"(wakati dereva akiingiza gia),
    "halafu akawa hatulii mikono ikintetema"(akizungusha msukani).
    "Njiani ikawa ni mbio tu! twafukuzana na miti,miti yenda na sie
    twenda,nliposikia puuu! nkajua tayari ivooo! miti ishatugonga au sie
    tushaigonga miti
     
  2. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha!! yawezekana ilikuwa mara yake ya kwanza kupanda gari huyu Mpemba.
     
  3. masharubu

    masharubu Senior Member

    #3
    Jul 2, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aaaaaaaaa Mpembaaaaaaaa!!!!!!!!!!
    Kunamwengine mkewe alimegwa akamwambia we endelea na nchezo wako na mi ntatoa kwa back ntaa nzima ili nkutie aibu
     
  4. s

    sultanwjps Member

    #4
    Jul 2, 2010
    Joined: Jun 27, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Masikini jeuri usitafute vita na wapemba na kwa taarifa yako
    wenyewe wapo na bado ni imara, na isiwe wewe mwenzetu ni kutoka Kae
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,818
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180

    Just joke Mkuu Sultan; c wajua Wabongo sie udugu wetu unajengwa na kutaniana pia? :becky:
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wapemba twataniwa sana wallah.
    Hivi nyie mijitu ya bara mwadhani Pemba ni punda tu ziko?
    Hata Chai maharagwe zipo kwa wingi.
     
  7. hermes

    hermes Member

    #7
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa kazoea kupanda boti huyo
     
  8. s

    sultanwjps Member

    #8
    Jul 19, 2010
    Joined: Jun 27, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eee baba tusipopoteza wakati kwa kutaniana basi mambo
    hayatakua mazuri. basi lakini mimi nilisikia kua kisa hichi kilitokea unguja
    gari likitokea kae kuelekea mjini , na huyo jamaa ni mmakunduchi
    basi sijui ipi ni kweli.
     
  9. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,611
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    nice joke :lol:
     
Loading...