Mpanda kati-makamu mwenyekiti chadema


M

Maswi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
897
Likes
14
Points
35
M

Maswi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
897 14 35
kuna mwenye matokeo ya mpanda kati ambapo makamu mwenyekiti wa CHADEMA anatetetea jimbo lake hilo au bado CCM wanachakachua au wamehairisha uchaguzi jimbo hilo?
WANAJF naombeni majibu.
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Uchaguzi uliahirishwa mkuu sababu masanduku yalichelewa kufika.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Uchaguzi uliahirishwa mkuu sababu masanduku yalichelewa kufika.
Wajinga wanataka kulichukua hilo kama ilivyo Tarime. Wangeahirisha kwa siku moja na sio mpaka leo
 

Forum statistics

Threads 1,237,532
Members 475,534
Posts 29,292,181