Moyo na Kanisani...!!

Moyo na Kanisani...!!

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Posts
4,166
Reaction score
2,670
Hivi nijuzeni jamani...

Ni lazima kabisa kufika kanisani au kusali kanisani huku Moyo wako ukiwa mbali na Ibada?

Maanake hii mi naona kama unadanganya vile, Moyo ukiwa katika Ibada hapo naona kama umezama katika ibada!

Kheri ya Xmass wakuu!
 
Husijifanye hamnazo, jieleze vizuri ueleweke.

Labda sijaeleweka vizuri...yaani kwa mfano...

Wewe Muumini unaenda kanisani kusali...Kanisani unasali tu lkn katika kuhudhuria kwako kuna wakati unaona mawazo yako yako mbali sana na Ibada au tuseme moyo wako haukpo pale ibadani...baada ya ibada unajiona unatoka kapa vile...hali hii mi naona kama unadanganya vile nafsini!! Sijui imeeleweka mpaka hapo Byendangwero?
 
Labda kama utakuwa umelazimishwa vinginevyo sidhani mhh

xmas njema nawe:teeth:
 
Hivi nijuzeni jamani...

Ni lazima kabisa kufika kanisani au kusali kanisani huku Moyo wako ukiwa mbali na Ibada?

Maanake hii mi naona kama unadanganya vile, Moyo ukiwa katika Ibada hapo naona kama umezama katika ibada!

Kheri ya Xmass wakuu!

Wakuu nahisi bora Jukwaa la Dini lingewekwa wazi kwa wote ili mambo kama haya yawekwe huko na kuhakikisha kuwa kila mwanachama anaweza kuchangia ili kuondowa hili suala la uvamizi huku kusikohusu mambo ya dini. Huku ni kueneza udini JF.
 
Back
Top Bottom