Movie scripts!!!

NasDaz

JF-Expert Member
May 6, 2009
11,274
2,000
Waungwana wa jukwaa hili, salaam!!!
Hebu nijuzeni kitu kimoja!!!! Nina stories za kumwaga kwenye karabrasha zangu ambazo zinaweza kuwa filamu au tamthilia!!! What i need to know ni endapo kuna soko la scripts za movies au tamthilia hapa bongo!! Au jamaa wanajiandikia wenyewe?! anyone ambae anaweza kuwa interested, tuwasiliane
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom