Movie hii inaitwaje wadau? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Movie hii inaitwaje wadau?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by King Kong III, Feb 13, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,210
    Trophy Points: 280
    Habari JF,
    Kuna movie flan hiv inaanza na wana-sayansi wapo maabara then wakatengeneza reaction bila kujua wakalizalisha bonge la spider likaenda kwenye college flani hivi likaleta bonge la varangati,kama unaijua nipe tittle yake au weka link ya torrent ni-idownload,nimejaribu kusearch kwa spider movie zilizokuja sio zenyewe.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    ile katuni ya Dexter Laboratory
    huwa nafurahia sana experment zake.
     
  3. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,204
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    inaitwa hvyo hvyo 'spiders'
     
Loading...