Moshi kumefurika balaa!

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
5,201
2,000
Ni foleni yaani magari kila kona shamrashamra tu huku mgombani yaani ni jambo la kushukuru kwakweli.

Aika ruwa wakwa nimeiona krismas ndo hivyo tena nami siacha kuhesabiwa hata nauli ingefika laki 3 kiruuuu ningekuja. Na nilivyo na ugwadu wa wari/ pombe ya mbege yeleuwiii leo nakesha na pipa!!!!

Merry x-mass wote
 

Jenseny

JF-Expert Member
Jan 26, 2011
1,718
2,000
dah natamani kesho niwe black diamond au meku bistro najua ntaopoa toto zuri ya kimarangu
 

chinchilla coat

JF-Expert Member
May 16, 2016
4,860
2,000
Daah hawa jamaa wa kaskazini nimeshajua kwanini wanachukiwa serikalini,wanajua ukimpa madaraka mtu anayepathamini kwao basi kwao kutakuwa kwa simulizi,kuna mijitu tangu imekanyaga dar haijui hata mabasi ya kwao yanapandiwa wapi
nani kakudanganya wanachukiwa serikalini, au hisia zako?
 

tejay

JF-Expert Member
Dec 26, 2015
1,255
2,000
Ni foleni yaani magari kila kona shamrashamra tu huku mgombani yaani ni jambo la kushukuru kwakweli.

Aika ruwa wakwa nimeiona krismas ndo hivyo tena nami siacha kuhesabiwa hata nauli ingefika laki 3 kiruuuu ningekuja. Na nilivyo na ugwadu wa wari/ pombe ya mbege yeleuwiii leo nakesha na pipa!!!!

Merry x-mass wote
Alafu mlalamke maisha magumu
 

mopaozi

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
3,305
1,250
Haitakuja kutokea wachaga wasirudi nyumbani kula xmas hii ni kwa kizazi cha wale waliozaliwa bush na kukulia bush wakaemda town ukubwani ila kwa wale waliozaliwa town kizazi chao kikifika itakuwa salaaleee kwenda bush
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom