Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Mar 19, 2012 #1 Nini kifanyke wadau?
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Mar 19, 2012 Thread starter #2 tunadhani chanzo ni nini?
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Mar 19, 2012 Thread starter #3 inasikitisha sana..............
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Mar 19, 2012 Thread starter #4 Imani na Jeshi la Polisi haipo tena?
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Mar 19, 2012 Thread starter #5 Hii inatisha sana...toa maoni yako
Bumpkin Billionare JF-Expert Member Joined Jan 5, 2012 Posts 1,332 Reaction score 621 Mar 19, 2012 #6 Amavubi said: View attachment 49654 Hii inatisha sana...toa maoni yako Click to expand... Hii ni mahakama gani yenye kutoa adhabu hizi as far as I know mahakama ya kadhi bado haijaanza
Amavubi said: View attachment 49654 Hii inatisha sana...toa maoni yako Click to expand... Hii ni mahakama gani yenye kutoa adhabu hizi as far as I know mahakama ya kadhi bado haijaanza
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Mar 19, 2012 Thread starter #7 Bumpkin Billionare said: Hii ni mahakama gani yenye kutoa adhabu hizi as far as I know mahakama ya kadhi bado haijaanza Click to expand... Mahakama ya mtaani mkuu
Bumpkin Billionare said: Hii ni mahakama gani yenye kutoa adhabu hizi as far as I know mahakama ya kadhi bado haijaanza Click to expand... Mahakama ya mtaani mkuu
Dr.Chichi JF-Expert Member Joined Apr 30, 2008 Posts 2,393 Reaction score 639 Mar 19, 2012 #8 ppls power....ipo siku mafisadi tutawafanyizia kama hv
grndossy JF-Expert Member Joined Apr 20, 2011 Posts 311 Reaction score 80 Mar 19, 2012 #9 Ukiona hivi ujue iko shida mahali hadi uvumilivu umekuwa 0............
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Mar 19, 2012 Thread starter #10 Dr.Chichi said: ppls power....ipo siku mafisadi tutawafanyizia kama hv Click to expand... Hii itakuwa dawa tosha
Dr.Chichi said: ppls power....ipo siku mafisadi tutawafanyizia kama hv Click to expand... Hii itakuwa dawa tosha
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Mar 19, 2012 Thread starter #11 grndossy said: Ukiona hivi ujue iko shida mahali hadi uvumilivu umekuwa 0............ Click to expand... n hakuna anayeona hilo kama uonavyo wewe
grndossy said: Ukiona hivi ujue iko shida mahali hadi uvumilivu umekuwa 0............ Click to expand... n hakuna anayeona hilo kama uonavyo wewe
Mkatavimeo JF-Expert Member Joined Jan 3, 2011 Posts 2,150 Reaction score 875 Mar 19, 2012 #12 Ndo madhara ya kuwa na serikali legelege, maasi yanazidi mpaka raia wanaamua kuchukua maamuzi mkononi, kwasababu ya kukosa imani na vyombo vya dola. Serikali lazma ifanye kaz kubwa kurudisha imani kwa raia wake
Ndo madhara ya kuwa na serikali legelege, maasi yanazidi mpaka raia wanaamua kuchukua maamuzi mkononi, kwasababu ya kukosa imani na vyombo vya dola. Serikali lazma ifanye kaz kubwa kurudisha imani kwa raia wake
NICK2275 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 3,930 Reaction score 924 Mar 19, 2012 #13 kwa jinsi jeshi la polisi lilivyo-sometimes hii inasaidia kuwaadabisha wale waovu