D DK BABA Member Joined Jun 7, 2012 Posts 14 Reaction score 0 Jul 25, 2012 #1 Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, zitto ana mambo anayo yasema na kuyasimamia. hachukui posho mpaka sasa
Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, zitto ana mambo anayo yasema na kuyasimamia. hachukui posho mpaka sasa
Scofied JF-Expert Member Joined Jun 5, 2012 Posts 2,456 Reaction score 1,692 Jul 25, 2012 #2 kwa hiyo kama achukui posho anafaa kuwa rais wa nchi hii......?? Akili za mbayuwayu hiyo..:nono:
OLESAIDIMU JF-Expert Member Joined Dec 2, 2011 Posts 19,139 Reaction score 9,575 Jul 25, 2012 #3 DK BABA said: Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, zitto ana mambo anayo yasema na kuyasimamia. hachukui posho mpaka sasa Click to expand... Thus............???????
DK BABA said: Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, zitto ana mambo anayo yasema na kuyasimamia. hachukui posho mpaka sasa Click to expand... Thus............???????
D DK BABA Member Joined Jun 7, 2012 Posts 14 Reaction score 0 Jul 25, 2012 Thread starter #4 inaonesha anavyo simamia kile anacho kisema na kukiamini na hii ni sifa ya kiongozi bora
MATESLAA JF-Expert Member Joined Aug 11, 2011 Posts 1,246 Reaction score 76 Jul 25, 2012 #5 Unajua kuna mambuzi flani humu jamvini wanashindwa kutumia akili zao vizuri tulishasema dr slaa ndio rais wa 1215 na si vindenevyo
Unajua kuna mambuzi flani humu jamvini wanashindwa kutumia akili zao vizuri tulishasema dr slaa ndio rais wa 1215 na si vindenevyo
jogi JF-Expert Member Joined Sep 25, 2010 Posts 25,556 Reaction score 25,371 Jul 25, 2012 #6 Scofied said: kwa hiyo kama achukui posho anafaa kuwa rais wa nchi hii......?? Akili za mbayuwayu hiyo..:nono: Click to expand... siyo akili za mbayuwayu hizo, ni mashonde haya. Zito sasa anachukiza.
Scofied said: kwa hiyo kama achukui posho anafaa kuwa rais wa nchi hii......?? Akili za mbayuwayu hiyo..:nono: Click to expand... siyo akili za mbayuwayu hizo, ni mashonde haya. Zito sasa anachukiza.