Mnyika, Kukimbia sio suluhu ya kuondoa tatizo

Mnyika, Kukimbia sio suluhu ya kuondoa tatizo

gimmy's

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Posts
3,358
Reaction score
3,420
Nimepata muda na kufanya tafakari ya kina inakuwaje mtu makini kama mh Mnyika akimbie tatizo. Naamini kiongozi ni kama baba wa familia anatakiwa kuonesha dira na kuhakikisha familia ipo salama. Mh mnyika ni kipi kimekukimbiza Ubungo?

Labda ulaghai uliopitiliza kwenye ahadi ambazo kwa kiasi kikubwa zimegeuka hewa mfano maji ambapo kwa eneo kubwa la jimbo lako ni tatizo kubwa.

Labda kuogopa kuwajibishwa kupitia sanduku la kura baada ya kutokidhi matarajio ya wananchi?
Labda safari hii wana UDSM wamekubwaga kukupigania?
Labda mgombea wa CCM ananguvu,hoja na uwezo wa kukidhi matarijio ya wananchi?

Unafikiri Kibamba ni mbali kiasi hicho?

Kwenye ubunge unakimbia jimbo kwenda jimbo lingine ukipewa fursa ya kuwania nafasi ya Urais utakimbilia wapi?
Hili ni funzo kwa wote ambao hii ndio mara ya kwanza kuingia kwenye vinyang'anyiro mpunguze ahadi zisizo tekelezeka kwa watanzania kwani kwa kufanya hivyo safari yenu haiwezi kufika popote mtaishia kukimbia kimbia.
 
Kwani mwenye jukumu la kuleta maji Ubungo ni la serikali ya CCM iliyoko madarakani au ni la Mnyika? Mnyika anakusanya kodi?

Tafuta propaganda nyingine, hii imebuma tayari.

Tiba

unajua wengine ni tairi ya pickpick,wanaandika upuuzi tena bila hata kuupima kwa serikali ya kichwa chake,hata kama huyo mnyika angemletea hyo maji,atadai kuoshwa maka.io baada ya kutoka uani.
 
Kujua kusoma na kuandika kumbe ni taabu kama <atakayejua hakupaswa kujua>.... Usumbufu mtupu na utoto...Hivi shule zimefungwa au?
 
Nimepata muda na kufanya tafakari ya kina inakuwaje mtu makini kama mh Mnyika akimbie tatizo. Naamini kiongozi ni kama baba wa familia anatakiwa kuonesha dira na kuhakikisha familia ipo salama. Mh mnyika ni kipi kimekukimbiza Ubungo?

Labda ulaghai uliopitiliza kwenye ahadi ambazo kwakiasi kikubwa zimegeuka hewa mfano maji ambapo kwa eneo kubwa la jimbo lako ni tatizo kubwa.
Labda kuogopa kuwajibishwa kupitia sanduku la kura baada ya kutokidhi matarajio ya wananchi?
Labda safari hii wana UDSM wamekubwaga kukupigania?
Labda mgombea wa CCM ananguvu,hoja na uwezo wa kukidhi matarijio ya wananchi?

Unafikiri Kibamba ni mbali kiasi hicho?

Kwenye ubunge unakimbia jimbo kwenda jimbo lingine ukipewa fursa yakuwania nafasi ya uraisi utakimbilia wapi?
Hili ni funzo kwa wote ambao hii ndio mara ya kwanza kuingia kwenye vinyang'anyiro mpunguze ahadi zisizo tekelezeka kwa watanzania kwani kwakufanya hivyo safari yenu haiwezi kufika popote mtaishia kukimbiakimbia.
Ilani ya CCM 2010 na hata hii ya 2015 inazungumzia utekelezaji wa kuwaletea Maji watu wa DSM na kama mnavyojisifia nyie maCCM kuwa shughuli zote za serikali zinafanyika kufuata ilani ya CCM kwa kuwa ndio chama kilichopata ridhaa ya kuongoza je Mnyika anahusika vipi hapo?
 
Kwani mwenye jukumu la kuleta maji Ubungo ni la serikali ya CCM iliyoko madarakani au ni la Mnyika? Mnyika anakusanya kodi?

Tafuta propaganda nyingine, hii imebuma tayari.

Tiba

kwahiyo Mnyika alibyokuwa akiahid alikiwa Serikali?
 
Wa kumkimbia ndio hyo mzee wa arv's feki na maandamano feki? Halafu jimbo lipi kamkimbia? Hyo ubungo si ndio imegawanywa mara mbili na ikapatikana na kibamba au unajitoa ufaham tu
TZ nchi ya ajabu sana, yani tunashabikia mtu mpuuzi ambae anatumia ujinga na umaskin wa watu kuvunja amani ilimrad yy anufaike, hii nchi mateja na misukule hawataisha kamwe kwa mwendo huu
 
Nimepata muda na kufanya tafakari ya kina inakuwaje mtu makini kama mh Mnyika akimbie tatizo. Naamini kiongozi ni kama baba wa familia anatakiwa kuonesha dira na kuhakikisha familia ipo salama. Mh mnyika ni kipi kimekukimbiza Ubungo?

Labda ulaghai uliopitiliza kwenye ahadi ambazo kwakiasi kikubwa zimegeuka hewa mfano maji ambapo kwa eneo kubwa la jimbo lako ni tatizo kubwa.
Labda kuogopa kuwajibishwa kupitia sanduku la kura baada ya kutokidhi matarajio ya wananchi?
Labda safari hii wana UDSM wamekubwaga kukupigania?
Labda mgombea wa CCM ananguvu,hoja na uwezo wa kukidhi matarijio ya wananchi?

Unafikiri Kibamba ni mbali kiasi hicho?

Kwenye ubunge unakimbia jimbo kwenda jimbo lingine ukipewa fursa yakuwania nafasi ya uraisi utakimbilia wapi?
Hili ni funzo kwa wote ambao hii ndio mara ya kwanza kuingia kwenye vinyang'anyiro mpunguze ahadi zisizo tekelezeka kwa watanzania kwani kwakufanya hivyo safari yenu haiwezi kufika popote mtaishia kukimbiakimbia.

1. Umetolea mfano wa tatizo la maji katika jimbo la Ubungo kama moja ya ahadi zisizotekelezeka.

2. Unashauri wagombea wapunguze ahadi kama tajwa hapo juu.

Tatizo lako ni kwamba unadhani unastahili kutokupata maji, ikiwa kama moja ya huduma muhimu za kijamii. Kanakwamba sasa wagombea wasiahidi kulitatua kwa sababu halitekelezeki. Umeridhika na hali.

Lakini pia hauelewi mfumo wa utendaji kazi wa serikali katika utoaji wa huduma za kijamii (maji). Wewe unadhani kuwa ni mbunge ndiye anaetoa pesa kwa ajili ya huduma hizi muhimu.

HITIMISHO:
Ahadi yoyote haiwezi tekelezeka ndani ya MFUMO MBOVU wa shughuli za uendeshaji wa serikali. Na hii ndio maana hazikutekelezeka.
 
Nimepata muda na kufanya tafakari ya kina inakuwaje mtu makini kama mh Mnyika akimbie tatizo. Naamini kiongozi ni kama baba wa familia anatakiwa kuonesha dira na kuhakikisha familia ipo salama. Mh mnyika ni kipi kimekukimbiza Ubungo?

Labda ulaghai uliopitiliza kwenye ahadi ambazo kwakiasi kikubwa zimegeuka hewa mfano maji ambapo kwa eneo kubwa la jimbo lako ni tatizo kubwa.
Labda kuogopa kuwajibishwa kupitia sanduku la kura baada ya kutokidhi matarajio ya wananchi?
Labda safari hii wana UDSM wamekubwaga kukupigania?
Labda mgombea wa CCM ananguvu,hoja na uwezo wa kukidhi matarijio ya wananchi?

Unafikiri Kibamba ni mbali kiasi hicho?

Kwenye ubunge unakimbia jimbo kwenda jimbo lingine ukipewa fursa yakuwania nafasi ya uraisi utakimbilia wapi?
Hili ni funzo kwa wote ambao hii ndio mara ya kwanza kuingia kwenye vinyang'anyiro mpunguze ahadi zisizo tekelezeka kwa watanzania kwani kwakufanya hivyo safari yenu haiwezi kufika popote mtaishia kukimbiakimbia.
Fikiri kabla hujaandika!
Umejiuliza kibamba lilikuwa linatawaliwa na bani kabla? ??
Sitak kuongea mengi maana uwezo wako hauhitaji kutumia nguvu nyingi kukujibu!
Kwa ufupi kibamba na ubungo lilikuwa jimbo moja ,
Mbunge wake alikuwa ni mnyika!
Baada ya kugawanywaa kaenda upande alipo sasa!!
HAYO mengine kamuulize kinana Mbunge analeta maendeleo bila serikali husika? ?
 
Kwani mwenye jukumu la kuleta maji Ubungo ni la serikali ya CCM iliyoko madarakani au ni la Mnyika? Mnyika anakusanya kodi?

Tafuta propaganda nyingine, hii imebuma tayari.

Tiba

Wakati yeye si serikali alitoa ahadi za nini?
 
kwahiyo Mnyika alibyokuwa akiahid alikiwa Serikali?

Alichoahidi Mnyika au mbunge yeyote yule ni:

KUPELEKA au KUWAILISHA matatizo yenu (likiwemo la tatizo la maji) BUNGENI ili yapate kujulikana na serikali kuu.

Kazi ya kurekebisha tatizo hilo sasa linakua ni JUKUMU la serikali.
 
jamani kwani hivyo vibox ni vya chuma hadi mshindwa kutoka na kufikiria nje ya box? ccm mnajidhalisha, masaburi hata kwa kubenea wala haenei sembuse ingekuwa Mnyika?
 
Nimepata muda na kufanya tafakari ya kina inakuwaje mtu makini kama mh Mnyika akimbie tatizo. Naamini kiongozi ni kama baba wa familia anatakiwa kuonesha dira na kuhakikisha familia ipo salama. Mh mnyika ni kipi kimekukimbiza Ubungo?

Labda ulaghai uliopitiliza kwenye ahadi ambazo kwakiasi kikubwa zimegeuka hewa mfano maji ambapo kwa eneo kubwa la jimbo lako ni tatizo kubwa.
Labda kuogopa kuwajibishwa kupitia sanduku la kura baada ya kutokidhi matarajio ya wananchi?
Labda safari hii wana UDSM wamekubwaga kukupigania?
Labda mgombea wa CCM ananguvu,hoja na uwezo wa kukidhi matarijio ya wananchi?

Unafikiri Kibamba ni mbali kiasi hicho?

Kwenye ubunge unakimbia jimbo kwenda jimbo lingine ukipewa fursa yakuwania nafasi ya uraisi utakimbilia wapi?
Hili ni funzo kwa wote ambao hii ndio mara ya kwanza kuingia kwenye vinyang'anyiro mpunguze ahadi zisizo tekelezeka kwa watanzania kwani kwakufanya hivyo safari yenu haiwezi kufika popote mtaishia kukimbiakimbia.

Hivi nawe wajiita una akili.Sasa napata picha kwanini Lowassa kaamua kuweka elimu kama kipaumbele chake cha kwanza cha pili.mpaka cha tatu.
Jimbo la Ubungo ndo lilikuwa hadi Kibamba.Limegawanywa yametokea mawili.Sasa we ulitaka agombee sehemu zote mbili? Hujui kuwa ilibidi Achague Either Ubungo au Kibamba? Sasa kuna tatizo gani kuchagua Kibamba? Jimbo la Temeke limegawanywa,mbona hujasema Mtemvu kakimbia Mbagala?
 
kibamba ni sehemu ya ubungo bda ya kugawanywa wewe kiazi kweli ulitaka abak stend ubungo??
 
Wa kumkimbia ndio hyo mzee wa arv's feki na maandamano feki? Halafu jimbo lipi kamkimbia? Hyo ubungo si ndio imegawanywa mara mbili na ikapatikana na kibamba au unajitoa ufaham tu
TZ nchi ya ajabu sana, yani tunashabikia mtu mpuuzi ambae anatumia ujinga na umaskin wa watu kuvunja amani ilimrad yy anufaike, hii nchi mateja na misukule hawataisha kamwe kwa mwendo huu

sio ARV feki, sema mzee mwenye mtindi kuliko 80% ya akina mama
 
Back
Top Bottom