Mnyika aanika Siri nzito CHADEMA!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika aanika Siri nzito CHADEMA!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Sep 25, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kinatarajia kuzindua matawi katika kila kata nchini, ili kujihakikishia ushindi wa asilimia kubwa katika uchaguzi wa serikali za mitaa utakaofanyika mwaka 2014 nchi nzima.

    Kauli hiyo ilitolewa mwishoni mwa wiki jijini Dar es Salaam na Mbunge wa Ubungo, John Mnyika, katika ziara ya ufunguzi wa matawi na msingi 10 ya chama hicho kata ya Kimara.

    Akizindua tawi la Kilungule ‘B', Mnyika aliwaambia viongozi wa matawi hayo kuziona ofisi hizo kama mbadala wa ofisi za Serikali za Mtaa zinazoongozwa na CCM kwa kuwasaidia wananchi.

    Aliwataka viongozi hao kutumia changamoto na matatizo wanayopelekewa na wananchi kuwabana wenyeviti wa serikali za mitaa, ili kuhakikisha hawarudi mwaka 2014.

    "Ndugu zangu wa Kilungule ‘B' pamoja na changamoto za kisiasa mlizokuwa nazo mmefanikiwa kujenga ofisi za matawi na misingi … zitumieni vizuri, ili tuweze kupata ushindi mkubwa katika chaguzi zinazokuja," alisema.

    Mnyika pia amewakabidhi viongozi wa matawi hayo taarifa za mipango na matumizi ya maendeleo ya jimbo lao ili kuhakikisha wanafuatilia kwa karibu mambo yanayotekelezwa na yasiyotekelezwa na serikali.

    Pamoja na mambo mengine, Mnyika alitumia fursa hiyo kutoa mwongozo wa kudai Katiba mpya, ili kuhakikisha mwaka 2015 wanapata Katiba itakayowaondolea dhuluma nyakati za uchaguzi mkuu.


    Source: Tanzania Daima

    My Take:
    Ni wazi kwa wale waliokuwa hawajui kwanini CDM wanajiamini kuchukua dola mwaka 2015 ni kutokana na mkakati huo ulioanikwa na Mkurugenzi wa habari na uenezi John Mnyika kwamba chama kitazunguka kata zote nchini na kufungua mashina na misingi.Pili ofisi za Kata zitatumika kupokea matatizo ya wananchi ili kuona namna ya kusaidia utatuzi.Watu sasa wanapaswa kumshangaa John Tendwa na mwenzie Benson Bana wanaotaka CDM isifanye mikutano wala kuzindua mashina sasa mpaka nyakati za uchaguzi.Ni wazi mpango wa John Tendwa na Benson Bana ni hila ya kuhakikisha CDM haifiki vijijini kwa wananchi.Ni wazi CDM wamegundua mbinu hii ndiyo maana John Mnyika ameweka hadharani siri/mkakati mzito wa CDM kuingia Ikulu 2015.
     
  2. commited

    commited JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,620
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pamoja sana kamanda, Mungu ni mwema. Kila chenye mwanzo kina mwisho
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Title vs Contents are differ.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Siri???? Tena nzito? Kwa kufungua tawi?
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Sosi: Tanzania Daima
     
  6. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa hiyo siri nzito ni ipi?CDM kuchukua nchi 2015 si kitu iko wazi.
     
  7. M

    Mndokanyi JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Keep it up Mnyika.young and energetic leader,we aspire your courage.
     
  8. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Magamba yanamezea mate kuchakachua katiba mpya
     
  9. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sasa ndugu yangu Molemo siri nzito iliyoanikwa iko wapi?
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,342
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Ninachoomba ni kimoja hizo ofisi, ziwe ofisi za kweli. Kwanza, majengo yasitawaliwe na ufisadi. Ziwe za ukweli hata kama ndogo.

    Maana yale maofisi ya CCM ninayoyakumbuka, sucks!!!
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Ndo siri nzito? Jamani!!!!
     
  12. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    we really have different definitions of SIRI nowdays!!
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    naona heading za magazeti zimehamia jf.heading inakuwa kubwa ndani ni matope
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    huku ni kujishushia hadhi bila mwenyewe kujua. mara nyingi mtu anaefanya vituko hawezi kujiona/kujijua hadi aambiwe
     
  15. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,342
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Ninachoomba ni kimoja hizo ofisi, ziwe ofisi za kweli. Kwanza, majengo yasitawaliwe na ufisadi. Ziwe za ukweli hata kama ndogo.

    Maana yale maofisi ya CCM ninayoyakumbuka, sucks!!!
     
  16. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,252
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Molemo

    nafiri alidhani Mnyika kapotea kwa kusema uchaguzi 2014 badala ya 2015. La hasha kama alikua anafikiri
    si hivyo ni hivyo. uchaguzi wa serikali za mitaa ni 2014 na uchaguzi wa wabunge madiwani na Rais ni 2015.

    Kama kuna siri uliyokua unataka kutuaminisha iseme kuliko kukopi na kupaste habari za magazeti
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,058
    Likes Received: 8,515
    Trophy Points: 280
    Mpaka kieleweke!
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,679
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hahaaaaa......mwenyewe nimeshangaa....!
     
  19. M

    Maga JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mbona hatuoni hiyo siri??
     
  20. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,157
    Likes Received: 1,490
    Trophy Points: 280
    Kwa hii source ya mwenziwe na Uhuru, tutegemee nini?
     
Loading...