HighSchool
Member
- Aug 6, 2022
- 87
- 91
Mwambie huyooAahh huyu chizi kweli mimi tokea teenage mpaka late 20’s nimechakata mbususu wala sijutii hapa natamani mbususu nyengine nipige tena🤣.
Kuna nini tenaMkuu kwan umepata gonorrhea?
Wacha uoga.
Pia kila la kheri kama umemaanisha .
Subiri mwongozo kutoka kwa mzabzab
Nikataka kushangaa usiweke neno Jamaa anasema kutafuna kiazi kitamu ni upuziiKuna nini tena
Wewe mwenyewe unajiombea?
Yaani kuna ex wangu anataka kuolewa sasa namwambia kabla ya kuolewa nataka niichakate mbususu yake kwanza ndio aolewe. Kumbuka huyu ex nimekuwa nae tokea yupo 17’sMwambie huyoo
Kwa utamu wa mbususu unaanzaje kuacha kuzichakata
Kila laheri tubu kwa Mungu atasamehe mazambi yako
Mimi tokea teenage mpaka late 20’s nimechakata mbususu wala sijutii hapa natamani mbususu nyengine nipige tena[emoji1787].
Mwambie huyoo
Kwa utamu wa mbususu unaanzaje kuacha kuzichakata
Utamsumbua dada etu wewe .
Acha bhana
Nikataka kushangaa usiweke neno Jamaa anasema kutafuna kiazi kitamu ni upuzii
Yaani kuna ex wangu anataka kuolewa sasa namwambia kabla ya kuolewa nataka niichakate mbususu yake kwanza ndio aolewe. Kumbuka huyu ex nimekuwa nae tokea yupo 17’s
Kijana hataki mbususiKuna nini tena
Is he batting for the other team i wonder🤔🤔🤔🤔Kijana hataki mbususi