Mnaotumia vumbi la Kongo mnapima ngoma kwanza?

Mnaotumia vumbi la Kongo mnapima ngoma kwanza?

cutelove

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Posts
3,586
Reaction score
8,389
Kati ya vitu ambavyo wanaume wanatumia vibaya ni haya madawa ya kuongeza nguvu

Yaani wanakunywa hayo madawa halafu wanaenda kukutana na mpenzi wake,acha wasugue,acha asugue,unasubiri atakojoa ola!

Kuna wengine wanapampu kwa nguvu hadi uchungu hadi kisogoni,mpaka unaomba pooh wapi!

Kwa vyovyote vile lazima michubuko iwepo ,na kama mchubuko umetokea kama mwenzako ni mwathirika basi na wew umeambukizwa

Kwangu Mimi ni hivi ukisugua kwa dakika 5 hujakojoa ,utaenda bafuni ujikojoze kwa mastabution huko bafuni hata kama tumepima

Kwa friction ile ya kusaidiwa na vumbi la kongo, nyie wanaume huwa mnawapima wapenzi wenu kwanza?



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kati ya vitu ambavyo wanaume wanatumia vibaya ni haya madawa ya kuongeza nguvu

Yaani wanakunywa hayo madawa halafu wanaenda kukutana na mpenzi wake,acha wasugue,acha asugue,unasubiri atakojoa ola!

Kuna wengine wanapampu kwa nguvu hadi uchungu hadi kisogoni,mpaka unaomba pooh wapi!

Kwa vyovyote vile lazima michubuko iwepo ,na kama mchubuko umetokea kama mwenzako ni mwathirika basi na wew umeambukizwa

Kwangu Mimi ni hivi ukisugua kwa dakika 5 hujakojoa ,utaenda bafuni ujikojoze kwa mastabution huko bafuni hata kama tumepima

Kwa friction ile ya kusaidiwa na vumbi la kongo, nyie wanaume huwa mnawapima wapenzi wenu kwanza?



Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona wakongo wenyewe hawana maajabu yoyote kitandani???[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kati ya vitu ambavyo wanaume wanatumia vibaya ni haya madawa ya kuongeza nguvu

Yaani wanakunywa hayo madawa halafu wanaenda kukutana na mpenzi wake,acha wasugue,acha asugue,unasubiri atakojoa ola!

Kuna wengine wanapampu kwa nguvu hadi uchungu hadi kisogoni,mpaka unaomba pooh wapi!

Kwa vyovyote vile lazima michubuko iwepo ,na kama mchubuko umetokea kama mwenzako ni mwathirika basi na wew umeambukizwa

Kwangu Mimi ni hivi ukisugua kwa dakika 5 hujakojoa ,utaenda bafuni ujikojoze kwa mastabution huko bafuni hata kama tumepima

Kwa friction ile ya kusaidiwa na vumbi la kongo, nyie wanaume huwa mnawapima wapenzi wenu kwanza?



Sent using Jamii Forums mobile app
Unauza shilingi ngapi??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
watu tunatetea heshima yetu bwana 😇.......................tena saa hivi tunatupia alikasusu na mafuta ya pilipili kwa dusheee pamoja na mpako wa amira
 
Kati ya vitu ambavyo wanaume wanatumia vibaya ni haya madawa ya kuongeza nguvu

Yaani wanakunywa hayo madawa halafu wanaenda kukutana na mpenzi wake,acha wasugue,acha asugue,unasubiri atakojoa ola!

Kuna wengine wanapampu kwa nguvu hadi uchungu hadi kisogoni,mpaka unaomba pooh wapi!

Kwa vyovyote vile lazima michubuko iwepo ,na kama mchubuko umetokea kama mwenzako ni mwathirika basi na wew umeambukizwa

Kwangu Mimi ni hivi ukisugua kwa dakika 5 hujakojoa ,utaenda bafuni ujikojoze kwa mastabution huko bafuni hata kama tumepima

Kwa friction ile ya kusaidiwa na vumbi la kongo, nyie wanaume huwa mnawapima wapenzi wenu kwanza?



Sent using Jamii Forums mobile app
mambo ya vumbi la kongo hayatakusaidia kunywa [emoji481] kwanza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kati ya vitu ambavyo wanaume wanatumia vibaya ni haya madawa ya kuongeza nguvu

Yaani wanakunywa hayo madawa halafu wanaenda kukutana na mpenzi wake,acha wasugue,acha asugue,unasubiri atakojoa ola!

Kuna wengine wanapampu kwa nguvu hadi uchungu hadi kisogoni,mpaka unaomba pooh wapi!

Kwa vyovyote vile lazima michubuko iwepo ,na kama mchubuko umetokea kama mwenzako ni mwathirika basi na wew umeambukizwa

Kwangu Mimi ni hivi ukisugua kwa dakika 5 hujakojoa ,utaenda bafuni ujikojoze kwa mastabution huko bafuni hata kama tumepima

Kwa friction ile ya kusaidiwa na vumbi la kongo, nyie wanaume huwa mnawapima wapenzi wenu kwanza?



Sent using Jamii Forums mobile app
Ha! ha! ha! Leo umekutana na mwanaume wa dar kakutoa jasho kwa vumbi la kongo?
 
Back
Top Bottom