Mnaoipenda CCM Nisikilizeni kwa makini sana

Mnaoipenda CCM Nisikilizeni kwa makini sana

wiseboy.

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Posts
2,931
Reaction score
4,550
Jiulizeni miaka 54 ya uhuru hadi leo Tanzania ilipasa kuwa hivi na raslimali zote tulizonazo? Watanzania mil 48, waliojiajiri na kuajiriwa hawazidi mil 10 (takwimu ya juu sana) hawa mil 38 wanaishije?

Katika mataifa yaliyoendelea kila raia anajulikana anafanya nini na kama hana kazi au kipato kuna njia hufanywa kumuwezesha aishi.

Hapa kwetu njia ya kukuwezesha ni kukupeleka segerea, ukiugua pesa, ukitaka kusoma pesa, vipi sisi watoto wa maskini tutasoma wapi?

Uhalifu uliopo hapa Tanzania unaletwa na umaskini uliokithiri wakati watu wananunua mboga kwa sh mil 10,na bil ni viji cent kwao,unapoipigia kura CCM ambayo miaka 54 imeshindwa kukuletea maendeleo unakuwa unawaza nini? kataka akili yako au ndo laana?
 
CCM ni chama makini sana huwezi linganisha na cdm yenu isiyokuwa na itikadi
 
Bila ushabiki ccm bado imara sana hata kama wewe huamini hivyo subiri uje uone mwenyewe utaamini na hutahukumu tena pole
 
Mtu yupo busy kuishabikia CCM ila hajui leo familia yake itakula.
Kama upo middle class una haki ya kuishabikia CCM, ila kama unaishi chini ya dola moja basi umepotea njia.
 
Jiulizeni miaka 54 ya uhuru hadi leo Tanzania ilipasa kuwa hivi na raslimali zote tulizonazo? Watanzania mil 48, waliojiajiri na kuajiriwa hawazidi mil 10(takwimu ya juu sana)hawa mil 38 wanaishije? Ktk mataifa yaliyoendelea kila raia anajulikana anafanya nini na kama hana kazi au kipato kuna njia hufanywa kumuwezesha aishi,hapa kwetu njia ya kukuwezesha ni kukupeleka segerea,ukiugua pesa, ukitaka kusoma pesa, vipi sisi watoto wa maskini tutasoma wapi? Uhalifu uliopo hapa Tanzania unaletwa na umaskini uliokithiri wakati watu wananunua mboga kwa sh mil 10,na bil ni viji cent kwao,unapoipigia kura ccm ambayo miaka 54 imeshindwa kukuletea maendeleo unakuwa unawaza nini? ktk akili yako au ndo laana?

Hakuna nchi inayoweza kuajiri wakazi wake wote kama si nchi iliyoendelea na penyewe chache mno. Pale kwenye red inaonesha ni jinsi gani watu tulivyo wavivu. Maendeleo ya kujiajiri ni kitu kinahitaji nguvu na akili ktk kufanya kazi na siyo kuletewa ndani kwako.
 
Jiulizeni miaka 54 ya uhuru hadi leo Tanzania ilipasa kuwa hivi na raslimali zote tulizonazo? Watanzania mil 48, waliojiajiri na kuajiriwa hawazidi mil 10(takwimu ya juu sana)hawa mil 38 wanaishije? Ktk mataifa yaliyoendelea kila raia anajulikana anafanya nini na kama hana kazi au kipato kuna njia hufanywa kumuwezesha aishi,hapa kwetu njia ya kukuwezesha ni kukupeleka segerea,ukiugua pesa, ukitaka kusoma pesa, vipi sisi watoto wa maskini tutasoma wapi? Uhalifu uliopo hapa Tanzania unaletwa na umaskini uliokithiri wakati watu wananunua mboga kwa sh mil 10,na bil ni viji cent kwao,unapoipigia kura ccm ambayo miaka 54 imeshindwa kukuletea maendeleo unakuwa unawaza nini? ktk akili yako au ndo laana?

Sio kosa lako kwa sababu upo dilemma. Huwezi kuyaona maendeleo na huwezi kuwa sehemu yake kwa sababu unasubiri UKAWA wakuletee maendeleo chumbani kwako.

Fursa zipo nyingi na wale waliojiongeza kuzitumia wapo kimya na wanaisifu serikali kwa kuweka mazingira rafiki kwa kila mtanzania. Changamoto hazikosekani lakini hatuwezi kubeza kwamba hakuna lililofanyika ndani ya miaka 54 ya Uhuru.

Ni bangi na gongo tu zinachochea kuona hakuna kitu kinaendelea kutokea katika nyanja mbali mbali za maisha ya Mtanzania.
 
CCM ni chama makini sana huwezi linganisha na cdm yenu isiyokuwa na itikadi

Wewe mama unauhakika na unacho kinena ?

Kingekua makini kungekua na migogoro ya kuibiana kura na ufisadi kwenye kura za maoni ?
 
We dogo kiazi kweli .. unafikiri cdm ikichukua nchi ndio watakuletea chakula meani? Acha uzembe kula kulala wewe...hakuna chama kitakachokuletea maendeleo wakati uko mguu juu unapiga porojo

Hahahahah jamaa anataka apelekewe msosi geto.

Dah kazi ipo aisee.
 
Jiulize umeifanyia nn taifa lako sio unalaumu tuu ww unaonekana unapenda vya bure angalia sana tabia yako sio nzuri
 
Back
Top Bottom